Referrer Tuyển Ref SeoSprint free tool VNAJ

Đã đăng kí ref cho chủ topic, id là 1806186.

lick robotest thì trên soft điên ở đâu thớt...

Click robotext hiện nay không xài được cậu nhé, robotext bật popup nên hiện ko xài được trên tool, mình sẽ update cái này sau, còn các ad khác thì bạn xem ở bên topic về tool, phần hướng dẫn sử dụng

thớt có phải là bác tieumai bên VOZ ko nhỉ. nhìn cái acc quen quen. em từng là downline của cái acc này :D

Thì lên Seo tìm JOB thôi... JOB chấp nhận VN ít lắm nên mình tìm chỉ đc hơn 120JOB thôi.
CHủ yếu JOB cấm VN tiền mới nhiều.
MÌnh tạo 2 list JOb khác nhau.JOB VN thì chạy = ID VN ( ít tiền lắm 1 ngày tầm 15-20 RUP) thôi
Còn JOB Cấm VN thì mình tầm hơn180 JOB...1 ngày chạy hết cũng hơn 30RUP
Add Job dễ mà bạn. tìm JOb phần "chi nhấp chuột", cho chrome dịch ra tiếng Việt nó yêu cầu những gì .Lấy 1 acc phụ ( acc này chỉ add JOb làm thử nghiệm, vừa làm trên chrome vừa add JOB vào tool ) Nếu thằng JOb mà chấp nhận JOB thì bạn tích vào mục yêu thích công việc, còn cái JOB nào từ chối thì xóa nó đi. cứ thế 1 ngày bạn lên SEO tìm tầm 10-20 JOB thay thế JOb chết...còn hướng dẫn chi tiết ADD JOB ntn Pm yahoo mình chỉ cho. mình teamvew làm 1 lần là bạn tuej làm đc thôi

cậu ơi cho tớ hỏi câu fake ip bằng gì thế ????? :binhsua50:

Click robotext hiện nay không xài được cậu nhé, robotext bật popup nên hiện ko xài được trên tool, mình sẽ update cái này sau, còn các ad khác thì bạn xem ở bên topic về tool, phần hướng dẫn sử dụng

tớ có 1 số nhận xét phần mềm VNAJ thế này poker ơi :
chỗ nhập tạo job ở ô công cụ tìm kiếm ý nên có 1 cái mũi tên nhỏ ở đấy ấn vào mũi tên trúc xuống sẽ hiện ra yandex.ru ở ô vẫn mặc định là hiện sẵn google.ru rồi nhé. vì lúc chọn công cụ tìm kiếm nó mà là yandex thì tớ thấy toàn phải gõ tay hoặc copy từ ngòa rồi dán vào mất công.

click peoplegruop thì có cái được cái không, nhiều cái nó cứ nhảy ra cửa sổ popup ý.

bản mới cậu cố gắng tích hợp click begun + robotex + likeclick

về chỗ chức năng làm việc thì cậu có thể tích hợp thêm 2 nút chức năng 1 là tạm dừng chạy task sau khi nộp hết báo cáo mà các task đang chạy không ví dụ mình ấn click hết GA , Takru các kiểu rồi chỉ chờ nó báo nộp báo cáo thôi mà có việc muốn đi 15 20p rồi quay về cho chiến tiếp ý.
nút chức năng thứ 2 là nút nộp báo cáo luôn tích hợp trên mỗi khung task làm việc, tức là task đã chạy xong rồi mà mình lúc thiết lập thêm job quên vẫn để 5p nhưng báo cáo này mình biết nó chỉ cần treo 3p thôi thì mình đợi đủ 3p rồi ấn nộp luôn cho tiết kiệm thời gian ^^ :binhsua168::binhsua168::binhsua168:

hehe hết rồi đó ^^ à mà tiện tớ hỏi nốt sao máy tớ Coi3 ram 6GB mà tớ chỉ để chạy 4 task là 10 lần chạy thì 8 lần không bị đơ rồi thoát giữa chừng, nếu mà để từ 6 task là kiểu gì tầm 20p hoặc 15p là out phần mềm , " tớ để giải phóng dữ liệu là 40p " mà lúc chạy tớ vào xem thấy cpu tốn có 15%, ram hết có 2,5 GB là căng nhất, thế mà không chạy được nhiều task hix lâu xong việc :binhsua56::binhsua56::binhsua56::binhsua56::binhsua53:

bác poker kick hoạt cho mình mấy acc này với nha
chưa kick hoat sim đủ tiền pay rồi kick hoạt cho bền :D
ID: 1810811 . 1810837 , 1810873

đã ref cho thớt !!!
ID : 1811498
avtive tool dùm mình với nha ^^!:binhsua168:

ai bik sử dụng VNAJ chỉ mình zới chưa xài cài nì bao giờ hjxhjx !!! :binhsua52:

Gà đúng là khổ !!!:binhsua46:

cậu ơi cho tớ hỏi câu fake ip bằng gì thế ????? :binhsua50:
HMA . ít tiền thì tìm ai đó cưa đôi tầm 2$ 1 tháng

- - - Updated - - -

ai bik sử dụng VNAJ chỉ mình zới chưa xài cài nì bao giờ hjxhjx !!! :binhsua52:

Gà đúng là khổ !!!:binhsua46:
qua topic bên kia có video hướng dẫn kìa

đã ref , active cho em với :D tks
VEVO
ID: 1206420

HMA . ít tiền thì tìm ai đó cưa đôi tầm 2$ 1 tháng

- - - Updated - - -

qua topic bên kia có video hướng dẫn kìa

bạn cho mình link video đó dc hok ban !! tks bạn nhiều lắm ... mình sử dụng dc sơ sơ rùi muốn tìm hiểu thêm hjxhjx dc thì tks ban lam:binhsua166:

active tool

ID: 1606726[FONT=Arial, Tahoma, sans-serif]
[/FONT]
đã ref, active tool nhé thớt

pro nào chỉ mình làm sao tự tạo 1 lít job cho riêng mình với ... trong Quản Lý Job mình tạo rùi save lại rùi nhưng sao khi tắt Quản Lý Job rùi vào load lại thì không thấy những cái mình mới tạo đâu cả hjxhjx ai bik chỉ mình với Help!!! Help !!!! :binhsua52:

ai có lít job nào share mình với tks nhìu nhìu lắm ^^!

Đã ref cho bác thớt , bác active hộ mình nhé .
van nghia
ID: 1811888

Last edited by a moderator:
Up lên , chiều ref "........

Announcements

Forum statistics

Threads
418,601
170,705
Latest member
thanhfx
Back