1tr9,5k BAP tương đương với 862$ đang ở group 9

Thim oi con cau hoi ma quen chua hoi
Acc chính sẽ nhận % click của rè dựa vào giá trị click ads của ref à?
Ví dụ nếu ref là free thì sẽ nhận đc 3% của click dạng free
Vậy ví dụ acc ref up lên gói 500$ và giá trị mỗi click của ref là 1$ vậy acc chính sẽ nhận đc 0.03$/click của ref?
đúng rồi bạn 3% dựa trên giá trị quảng cáo

hôm nay lãi hơi thấp so với kì vọng .. chắc vì cuối tuần

hnay k có cả ads mà click :oops: 500k BAP mà toàn 0.0005$ là sao bạn ơi

Cái AdFilter hoạt động như thế nào nhỉ bác

hôm nay lãi hơi thấp so với kì vọng .. chắc vì cuối tuần
Cái này mình lhoong nghĩ à do cuối hay đầu tuần vì ptc làm gì có ngày nghỉ
Mới đầu tiên lượng mem dep cũng kha khá mà nghe thấy mấy thông tin như này cũng buồn nhỉ

Mới đầu tiên lượng mem dep cũng kha khá mà nghe thấy mấy thông tin như này cũng buồn nhỉ

Thấy support bảo cho 2 ngày để test hệ thống. Nên chờ xem ngày mai thế nào

qua tìm hiểu thì đang gặp vấn đề với quảng cáo ... chỉ những người ngân cấp gói quảng cáo 1% supper và mega mới nhận đc lãi hôm nay . đang fix

The amount of 10 USD has been deposited to your account. Accounts: U3062332->U4453869. Memo: API Payment. Hey, here is your cashout from the PTCShare.com, enjoy!.. Date: 17:08 16.06.19. Batch: 2

Test rút 10$ lệnh đc xử lỹ trong vòng 24h ... vậy cũng tạm ổn

Theo anh 50$ từ hôm kia mà giờ mới báo danh vì mấy hôm trước em mua nhầm gói ads không có BAPs( vì lần đầu chơi thể loại này). Support phát admin xử lý từ hôm qua mà hông hay. Anh check xem em có trong list hông nha.
Ayumi
U7222905 ;)

Theo anh 50$ từ hôm kia mà giờ mới báo danh vì mấy hôm trước em mua nhầm gói ads không có BAPs( vì lần đầu chơi thể loại này). Support phát admin xử lý từ hôm qua mà hông hay. Anh check xem em có trong list hông nha.
Ayumi
U7222905 ;)
đã check thấy bạn ... trưa hoặc tối nay gửi RB cho bạn nhé .

Cái này tính lãi như thế nào vậy chủ thớt.ví dụ đầu tư 100$ thì mỗi ngày lãi dc bao nhiêu vậy
ko có số lãi cụ thể nhé bạn ... nhiều ít tùy thuộc vào danh thu của hệ thống mà nó chia sẽ đến nhà đầu tư, bạn có thể mua thêm các gói nâng cấp để có thể đẩy nhanh tóc động chuyển hóa BAP thành $ và tái đầu tư để nâng vốn của bạn lên

@Fay cũng đầu tư 80$ bạn cập nhật lãi lên đây để ae theo dỏi tham khảo nhé
hiện mình đầu tư 860$ lãi hôm nay mình nhận đc là 30$

Quảng cáo hôm nay đã ổn. Xuất hiền quảng cáo giá trị cao cho các group cao.
Tuy nhiên bộ lọc hình như hoạt động chưa tốt. Mình set 0.1$ nhưng vẫn xuất hiện nhiều quảng cáo 0.01$

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,443
169,780
Latest member
wookafrshow

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom