Vẫn chưa hình dung được chơi thế nào cho hiệu quả :v

ok bạn có thắc mắc gì đặt câu hỏi. chưa hiểu chỗ nào mình biết mình giải đáp

Update :
mới dep thêm 50$ test bộ lọc ads và mua gói tái chế
chỉ mới ở Group 6 hơn 200k BAPS mà ads rác khá nhiều .. tới hơn 300 ads nên để tiết kiệm thời gian mình phải mua bộ lọc ads 10$
bộ lọc này có chức năng lọc ads những ads nhỏ hơn giá trị set ở mức hiện tại mình lọc ads giá trị thấp hơn 0.1$

đã thấy ref và thấy có bạn đầu tư ... những ai đã đầu tư thì lên thảo luận chia sẽ kinh nghiệm với ae nhé

Deposit vào rồi làm thế nào để tăng hạng Group ạ

à mình chưa làm hướng dẫn cái này ... quên mất.

chờ mình tí nhé

Cái này chỉ là tham khảo trước đó
Ngay trên fanpage của Ptcshare nó cũng trả lời mức lãi ở group nào nó cũng ko biết được, tuỳ thuộc vào tình hình tài chính mỗi ngày của trang. Có nghĩa là ko có mức lãi ấn định mà phải chịu rủi ro cùng ptcshare, đây cũng là tình trạng của paidverts suốt thời gian vừa rồi!
Nếu nó trả lãi đúng theo cam kết như cái hình của bạn thì đã tốt!

đầu tiên đăng nhập vào tài khoản PTC Share

Bước 1: trên Menu điều khiển bạn chọn Buy Ads. và click Bulk Ads như hình dưới

Bước 2: điền thông tin Tên và mô tả cho chiến dịch quảng cáo như hình

Bước 3: Click vào Verrify and proceed để veri link của bạn cái nành nhanh thôi có 5 giây à

Bước 4: upload banner có 2 banner là banner 125*125 và banner 728*90 or 684*60 bạn upload banner lên cho nó

Bước 5: Khá đơn giản điền số tiền muốn mua quảng cáo cứ 1$ bạn sẽ nhận được 2360 BAPS

Bước 6: chọn phương thức thanh toán và Fininsh

@hungsyn bạn làm theo hướng dẫn ở trên nhé

những bạn nào dep thì báo dánh cho mình
ID ref
số tiền dep
số tk PM để lúc rút về mình trả lại RCB nhé

đầu tiên đăng nhập vào tài khoản PTC Share

Bước 1: trên Menu điều khiển bạn chọn Buy Ads. và click Bulk Ads như hình dưới

Bước 2: điền thông tin Tên và mô tả cho chiến dịch quảng cáo như hình

Bước 3: Click vào Verrify and proceed để veri link của bạn cái nành nhanh thôi có 5 giây à

Bước 4: upload banner có 2 banner là banner 125*125 và banner 728*90 or 684*60 bạn upload banner lên cho nó

Bước 5: Khá đơn giản điền số tiền muốn mua quảng cáo cứ 1$ bạn sẽ nhận được 2360 BAPS

Bước 6: chọn phương thức thanh toán và Fininsh
Ok, cảm ơn bác

Ok, cảm ơn bác
cùng giúp đỡ nhau thôi chứ nhiều cái mình cũng ko rành, bỏ MMO mấy năm nay mới quay lại chiến

có 2 loại ads trong PTC share là BAPs ads và Paid ads
- BAPs là loại quảng cáo mà khi bạn click sẽ đc bonus thêm BAP
- Paid ads là quản cáo tiền khi ban click bạn sẽ nhận được số tiền tương ứng và có thể rút về

ngày mai mình sẽ soạn một file Excel hướng dẫn và tính BAP, tái đầu tư quản lý BAP và lời lãi hằng ngày cho các bạn để dễ theo dõi và quản lý tài khoản PTC Share

vì chưa có đủ thời gian rảnh để viết một TUT chi tiết nên mình sẽ update từ từ cho ae cập nhật. và có một số cái mình chưa test nên chưa biết sẽ update thêm

Recycle Upgrade

chức năng này cung cấp cho bạn nhiều quảng cáo hơn. đối với những bạn đầu tư với số vốn ít thì đây là giải pháp giúp bạn nhanh xoay vòng vốn nhé.

ưu điểm - bạn chỉ cần bỏ ra 0.05$ để mua gói tái chế này
- bạn sẽ có được nhiều quảng cáo hơn để click
nhược điểm : số lượng quảng cáo có thể rất nhiều nên cần kiên trì chịu khó click là có tiền

*giải thích cơ chế hoạt động:
sau khi invetor upgrade 0.05$ họ sẽ có cơ hội nhận những quảng cáo tái chế quảng cáo sẽ được phân bổ đến khi đủ 2000 BAP. có nghĩa là gói này sẽ giúp bạn có nhiều hơn quảng cáo để click đồng nghĩa với việc nhanh thu hồi vốn hơn. Thay vì chỉ quảng cáo chính thức reset mỗi ngày bạn chỉ kiếm được vài $ thì khi nâng cấp ngoài những quảng cáo chính đó bạn còn nhận đc thêm nhiều quảng cáo tái chế và click để nhận tiền.

Phiên bản PTC SHARE sẽ ra mắt 14/6 , mỗi video dự kiến 0.6$. <<<<<<<<<<<<<<<<--------------:rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:
Sự thật là mỗi quảng cáo có giá trị từng này:

vì chưa có đủ thời gian rảnh để viết một TUT chi tiết nên mình sẽ update từ từ cho ae cập nhật. và có một số cái mình chưa test nên chưa biết sẽ update thêm

Recycle Upgrade

chức năng này cung cấp cho bạn nhiều quảng cáo hơn. đối với những bạn đầu tư với số vốn ít thì đây là giải pháp giúp bạn nhanh xoay vòng vốn nhé.

ưu điểm - bạn chỉ cần bỏ ra 0.05$ để mua gói tái chế này
- bạn sẽ có được nhiều quảng cáo hơn để click
nhược điểm : số lượng quảng cáo có thể rất nhiều nên cần kiên trì chịu khó click là có tiền

*giải thích cơ chế hoạt động:
sau khi invetor upgrade 0.05$ họ sẽ có cơ hội nhận những quảng cáo tái chế quảng cáo sẽ được phân bổ đến khi đủ 2000 BAP. có nghĩa là gói này sẽ giúp bạn có nhiều hơn quảng cáo để click đồng nghĩa với việc nhanh thu hồi vốn hơn. Thay vì chỉ quảng cáo chính thức reset mỗi ngày bạn chỉ kiếm được vài $ thì khi nâng cấp ngoài những quảng cáo chính đó bạn còn nhận đc thêm nhiều quảng cáo tái chế và click để nhận tiền.
Thim oi con cau hoi ma quen chua hoi
Acc chính sẽ nhận % click của rè dựa vào giá trị click ads của ref à?
Ví dụ nếu ref là free thì sẽ nhận đc 3% của click dạng free
Vậy ví dụ acc ref up lên gói 500$ và giá trị mỗi click của ref là 1$ vậy acc chính sẽ nhận đc 0.03$/click của ref?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,491
169,817
Latest member
ngoctay

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom