Tuyển ref nhập mã giới thiệu DM1Z9 để nhận 10000 đ từ ứng dụng LOZI

ktweb

Hero
Reactions
103
MR
0.022
►►► Mình mới tham gia LOZI, nên xin giới thiệu 1 App Made In Viet Nam với các bạn , bạn sẽ được cộng 10,000VNĐ cho mỗi người giới thiệu , App Lozi là 1 ứng dụng để tìm quán ăn ngon hoặc xem đồ mua bán v.v.v. , các bạn tự tìm hiểu nhé , min pay là 200,000 VNĐ qua ngân hàng

+++Mình muốn có nhiều ref tham gia nhập mã giới thiệu DM1Z9 của mình. Nên bạn nào đăng ký mã DM1Z9 và gửi cho mình username, mình sẽ trả bạn đó 0,02$ Perfectmoney

Bước 1 : Trên điện thoại các bạn vào App Store ( Iphone ) hoặc CH Play ( Android ) và tìm App có tên Lozi tải về cài đặt để đăng ký

Bước 2 : mở App ra sẽ có 2 cách để các bạn đăng ký- 1 là Facebook, 2 là điền đầy đủ số Điện thoại để nhận code xác minh sdt(luôn nhớ có số 0 ở đầu sdt nha)

Bước 3 : Để nhận 10,000 VNĐ bạn cần phải nhập mã giới thiệu của mình DM1Z9 để nhận 10,000 VND vào tài khoản LOZI của bạn

dczbq5fa10a0pm6z9.bmp

Last edited:
Dạo này 3 cái VN bùng phát cứ như dịch bệnh,dập tắt hết cmn đê:D

cho mình hỏi cái này chơi = blustack đc ko mình có rất nhiều sim

cho mình hỏi cái này chơi = blustack đc ko mình có rất nhiều sim
Mình cũng chưa biết về cách chơi theo kiểu blustack của bạn. Nhưng nếu chương trình kiểm tra thấy bạn gian lận không đúng luật thì tiền sẽ bị trả về 0 đ. Vì vậy bạn nên sử dụng điện thoại để cài đặt ứng dụng lozi, không nên gian lận

Chơi cái này thà đi kiếm ref từ momo có hơn ko ?

xác nhận rút max 1tr của nó....

cái này hôm trc có 1 top nóng rồi ,mà :D

không thấy mục thống kê lượt giới thiệu bạn bè dùng thành công nhỉ, kiếm tiền ăn mì gói quá hay rồi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,550
170,641
Latest member
lamthachcao
Back
Top Bottom