Referrer (Tuyển Ref) LuckyFishTrang Gambling free BTC,DOGE,ETH cho ae tha hồ BET nè

Mẹ cho 100 satoshi bet , vào nhìn cái fee rút tiền + min --> tốn thời gian :)
Bác này lạ đã free là chơi cho vui còn muốn nhanh min pay thì nạp vào mà fang. Gambling giờ có thằng nào free cho vui đâu

Bác này lạ đã free là chơi cho vui còn muốn nhanh min pay thì nạp vào mà fang. Gambling giờ có thằng nào free cho vui đâu

" FREE LÀ CHƠI VUI " , câu này của cậu đủ hiểu mất thời gian rồi @@~ . mình có nói DEP gì đâu nhỉ ???

" FREE LÀ CHƠI VUI " , câu này của cậu đủ hiểu mất thời gian rồi @@~ . mình có nói DEP gì đâu nhỉ ???
Ý mình nói ae nào thích bet mà ko muốn nạp thì vô chơi vui. Nhưng hay thì vẩn thắng lớn rút ra bình thường. Còn muốn rút ngắn thời gian thì dep vô. Hàng tuần nó vẩn tặng 10Doge bet hay thi win là bình thường

em đang là ref của bác thì phải chắc bác cũng ăn kha khá rồi nhỉ hihi
Em thấy bác chơi cũng ghê. Nhưng mới đc 100 doge tiền aff thôi bác. Bên này dể ăn hơn web khác

em đang là ref của bác thì phải chắc bác cũng ăn kha khá rồi nhỉ hihi

Từng lỗ rất nhiều ở mấy trang dice, chơi winrate 90% mà vẫn dính streak 6 nhát thì bá quá rồi. Nói chung lâu dài là nuôi site hết.

Từng lỗ rất nhiều ở mấy trang dice, chơi winrate 90% mà vẫn dính streak 6 nhát thì bá quá rồi. Nói chung lâu dài là nuôi site hết.
Cái gì cũng dậy. Cờ bạc chủ yếu đánh vào lòng tham.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,359
170,484
Latest member
socaltreecareinc

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom