Tuyển ref kiếm tiền ONECOIN, Ref back 100%...!!đang hot..!!

Status
Not open for further replies.
Cái site này ngon vậy mà ít người quan tâm nhỉ, chắc chờ đến lúc phổ cập tràn lan rồi mới lao vào.

1 team hay là toàn clone thế :D
Cái domain có vài $ 1 năm mà admin cũng không chịu đầu tư thì ai mà tin cho nổi. Domain sắp hết hạn rồi kìa :p

Cái domain có vài $ 1 năm mà admin cũng không chịu đầu tư thì ai mà tin cho nổi. Domain sắp hết hạn rồi kìa :p
Whois Record ( last updated on 2015-03-22 )

Bạn có thể nhờ mod kiểm tra xem phải clone không :D Và mình khuyên bạn đứng trước một vấn đề nên tìm hiểu trước khi đưa ra ý kiến.

mình đã có acc nâng cấp lên Starter rùi, mình mun đk acc khác đc ko bạn nếu đc thì làm ref bạn nhận RB

mình đã có acc nâng cấp lên Starter rùi, mình mun đk acc khác đc ko bạn nếu đc thì làm ref bạn nhận RB
Công ty cho phép bạn tạo nhiều tài khoản cùng thông tin đăng ký, và cũng làm 1 thể Master Card cho các tài khoản đó, chỉ khác Username đăng ký tài khoản Onecoin thôi nhé

Chuẩn bị x2 lần cuối trước khi lên sàn giao dịch, đừng bỏ lỡ cơ hội:

Trước đây cũng có 1 số site nhưng hình thức khác cũng có đk sau mấy tháng mới dc pay. Rùi cuối cùng có thấy pay đâu. Mấy chú cứ đầu tư cho nhiều vào đến lúc số tiền cực lớn ( tức sau 2 tháng ) bọn nó ôm tiền đi du lịch là chuyện bt, đừng thấy dễ ăn mà lao vào. Nếu muốn chơi thì nên lấy số tiền đó từ nguồn thu nhập phụ khác mà đầu tư. Đó là ý kiến cá nhân của mình, các bạn muốn chơi thì chơi thui, k sao cả.

Trước đây cũng có 1 số site nhưng hình thức khác cũng có đk sau mấy tháng mới dc pay. Rùi cuối cùng có thấy pay đâu. Mấy chú cứ đầu tư cho nhiều vào đến lúc số tiền cực lớn ( tức sau 2 tháng ) bọn nó ôm tiền đi du lịch là chuyện bt, đừng thấy dễ ăn mà lao vào. Nếu muốn chơi thì nên lấy số tiền đó từ nguồn thu nhập phụ khác mà đầu tư. Đó là ý kiến cá nhân của mình, các bạn muốn chơi thì chơi thui, k sao cả.
Bạn nói chung chung, mình còn nói hay hơn bạn,
Cho mình hỏi, bạn đã hiểu biết về OneCoin như nào?

Bạn khuyên rất hay và nói rất đúng, bởi vậy nên trước lúc đầu tư vào một nơi nào đó thì phải tìm hiểu ( qua bạn bè, sách báo, tivi..) cho kỹ xem tỷ lệ scam của nó là bao nhiêu %, có đáng tin hay không, rất nhiều yếu tố để cho bạn rút ra 2 điều trên.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,221
170,372
Latest member
quangtien123456
Back
Top Bottom