Tuyển Ref hỗ trợ Cày task site socpublic và Picoworker

cùng câu hỏi ạ :))
sau khi được bác chủ thớt tư vấn thì việc duy nhất giờ là chờ cho tất cả các Task paid hết thì có thể làm tiếp.
vì do mới làm nên mình làm các task yêu cầu 7 ngày --> bị giới hạn
Bro chờ hết Pending ở đây là ok nhé

của em nó báo tỷ lệ thành công thấp nên k thể làm thì như nào bác ơi
bác chờ như e bảo là ok, theo chủ thớt inform thì bao giờ rate lên trên 67% và pay hết task cũ ( đáng lẽ lúc đầu vào chỉ làm các task rate 1 day nhưng m ko biết nên toàn làm rate 7 day)

bác chờ như e bảo là ok, theo chủ thớt inform thì bao giờ rate lên trên 67% và pay hết task cũ ( đáng lẽ lúc đầu vào chỉ làm các task rate 1 day nhưng m ko biết nên toàn làm rate 7 day)
:)) chán nhờ. đang có hứng cày bác ạ. e tưởng đợi qua ngày chứ đợi hết 7day thì hơi nản

Anh em mới làm pico thì chỉ nên chọn task 1 day rate - 2 days rate thôi cho nhanh được duyệt nhé vì tk mới chưa có nhiều task hoàn thành sẽ bị hạn chế, trước khi làm cũng để ý số lượng còn lại trên tổng số có thể làm nhé, nếu gần hết rồi bỏ qua tìm task khác

Cần nhiều Mạng xã hội như reddit, twitter, tele, discord và nhiều địa chỉ gmail, nhiều trình duyệt, càng nhiều càng tốt. mỗi một trình duyệt đi với 1 bộ gmail.. mạng XH riêng để thuận lợi khi làm. sau khi tk có từ 1k task hoàn thành rồi sẽ có thể cày thoải mái task 3-5-7 days!
Kết hợp luân phiên nhau cày giữa socpub và pico để có hiệu quả tốt,
Anh em mới trong group có vấn đề gì cứ trao đổi hỏi trên gr hoặc ib mình nhé!

Đối với các báo cáo gửi Text cần tránh các câu trả lời trùng lặp trong báo cáo để khỏi bị phạt thời gian đợi giữa các lần báo cáo task nhé!
VD: khi làm task reddit nó yêu cầu viết Username của bạn trong báo cáo lần 1 bạn copy username vào phần báo cáo là: 123 thì lần sau đổi đi 1 chút là: Username: 123, My name is 123...
Tương tự đối với các báo cáo liên quan đến mạng xh khác cũng vậy nên có nhiều tk và luân phiên thay nhau dùng và thêm bớt câu từ khi gửi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,480
169,808
Latest member
downloadgo88

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom