Analysis TUYỂN REF GOLDEN-TEA.COM HOÀN TRẢ 100% TIỀN NHẬN ĐƯỢC TỪ REP

Reactions
8
MR
0.167
đây là site của thằng nga ngố hoạt động khá lâu và uy tín
ae làm mmo đều nguy hiểm cả nên thông tin từ site có lẽ mình ko cần phải nói gì thêm
site khá phức tạp nhưng tóm lại hoạt động như sau mưa cây trồng =>thu hoạch lá bán =>rút tiền
mình xe trả lại 100% tiền mình nhận được từ ref qua bitcoin hoặc pm khi các bạn đẹp qua link ref của mình hay để lại cmt user và số ví của bạn mình xẽ kiểm tra và chuyển qua cho bạn

đây là hình ảnh từ site mình đã đánh số và sẽ hướng dẫn các bạn về những ưu khuyết điểm của từng mục

link ref của mình http://golden-tea.com/?ref=196776
về lợi nhuận như bạn nhìn thấy qua ảnh cũng đã tính toán được kiểu lãi mẹ đẻ lãi con ở đây mình tính cây thứ 2 cây trung bình giá là 100k mất gần 3 tháng để hoàn vốn nhưng nếu bạn ko rút mà dùng tất cả số tiền đấy mua thêm 1 cây thì mất 1,5 tháng để hoàn vốn và tiếp tục dùng tiền đấy để mua 2 cây thì tổng là 4 cây bạn xẽ còn 10 ngày để hoàn vốn nhưng bạn vẫn chưa rút ...n thì tự tính nhé
1- hồ sơ cái này trả có ji nhớ xác minh số điện thoại trước khi rút tiền
2- cửa hàng là nơi mình mua cây rồi click vào trò chơi để chồng lên đó
3- trò chơi đây là giao diện khu vườn của bạn khi có cây trồng trên đấy thì vào thu hoạch lá và bán
4- tiền cọc nơi để chúng ta nạp tiền thêm có nhiều loại tiền cho bạn lựa chọn để nạp vào nhập số điểm cần có trong game nó xe tính cho mình cần chuyển vào bao nhiêu tiền
5- rút cái này vui đây chắc trả cần phải hướng dẫn nếu không làm được thì nên bỏ nghề di làm phụ hồ thôi
6- điểm thưởng mỗi ngày nó cho mình nhận 1 lần
7- trao đổi game có có 2 loại tiền 1 là tiền có thể rút và 2 là tiền dùng để mua cây khí minh bán lá thì nó chia ra 2 loại mỗi loại 50% ở đây dùng để đổi tiền có thể rút thành tiền để mua thêm cây
còn 2 mục vé và giới thiệu cuối cùng mình ko nói nữa vì không ai lại ko biết cả
cuối cùng chúc mn kiếm nhiều xèng

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,958
Latest member
Ckayapk

Most viewed of week

Most discussed of week