Other Tuyển ref, Đăng nhập là có tiền, nhận ngay 20k sau khi đăng kí.

Tuong gi cai nay cha biet no thanh toan kieu gi nhi ko thay cho pay
Nếu các bạn thuộc hệ thống của mình các bạn hãy pm trực tiếp cho mình để được giải thích mọi thắc mắc, nếu các bạn không thuộc hệ thống của mình mà muốn bàn luận về site xin các bạn vui lòng mở pic khác để bạn luận.
Thân!

Cái này cũng hay mà, không phải làm gì, chỉ cần login, rồi để như thế, có mất gì đâu!!!Bỏ ra chút công, coi như check nó đi!!!!Mấy bác up giùm chủ thớt nào!!hehe!!

làm sao để làm thành viên Super Master

---------- Post added at 05:45 PM ---------- Previous post was at 05:35 PM ----------

ah..ở trên tên đăng nhâp nó còn ghi thành viên không chính thức..vậy thì làm j để trở thành chính thức

đã reg và chờ bonus cùa bạn,thanks nha id tuanmh53 pp [email protected] tk viettinbank 711a16174144
Cảm ơn bạn đã ủng hộ nhưng không có chổ nào trong bài viết của mình có ghi la BN cho ref cả. còn 20.000 thì bạn có thể vào trang cá nhân => quản lý điểm thưởng để xem. nếu không có 20.000 point (=20000VND) mình sẽ BN cho bạn.
Quyền lợi của các bạn khi reg dưới link của mình là được tận tình hướng dẫn cách làm việc và phát triển hệ thống. Nếu vì mình không BN mà các bạn không muốn reg dưới link mình thì các bạn có thể vào trang chủ muacungnhau.com để reg.

Last edited by a moderator:

Announcements

Forum statistics

Threads
419,513
171,556
Latest member
manhtuanduong

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week