Other Tuyển ref chiến PAYWEB( đạt 5$/ngày nếu chăm chỉ)

"Tuyển ref chiến PAYWEB( đạt 5$/ngày nếu chăm chỉ)"
--> "Chăm chỉ" là phải dậy sớm trước 5h sáng nha các bợn =)), đăng ký mà không dậy sớm để get được thì phí tool =)).

Đúng vậy, nếu lỡ nhiều thì bạn đó phải nhường cơ hội cho người khác chăm chỉ hơn thôi

Đúng vậy, nếu lỡ nhiều thì bạn đó phải nhường cơ hội cho người khác chăm chỉ hơn thôi

thế min khoảng bao nhiêu acc thành công, em học quân sự ngày nào cũng dậy từ 5h kém 10 hjhj

đăng ký 1 chân
y! mmovnnow

thế min khoảng bao nhiêu acc thành công, em học quân sự ngày nào cũng dậy từ 5h kém 10 hjhj

Với mỗi acc được cấp thì 1 tháng không quá 2 ngày bỏ bond

Nếu bận quá 3 ngày thì m sẽ tuyển người khác

cho tui mot ve voi
yahoo: x0thiensu0x

---------- Post added at 07:10 PM ---------- Previous post was at 07:04 PM ----------

yahoo: x0thiensu0x
bac cho minh lam chung voi nhe! dam bao get day du cho bac! thank bac truoc

ko tuyển nhưng với đà này thì pw sẽ nát. và tình hình chung là nếu chăm chỉ một ngày kiếm 5$ là chuyện ko tưởng. căn cứ vào các đợt get thì biết. hết rất nhanh. với lại để làm đc thì mỗi lần get cách nhau một time khá lớn. cộng với nhiều người cùng get thì lag vào ko đc. nếu ai làm max đc 5$/day thì xin phục.

ko tuyển nhưng với đà này thì pw sẽ nát. và tình hình chung là nếu chăm chỉ một ngày kiếm 5$ là chuyện ko tưởng. căn cứ vào các đợt get thì biết. hết rất nhanh. với lại để làm đc thì mỗi lần get cách nhau một time khá lớn. cộng với nhiều người cùng get thì lag vào ko đc. nếu ai làm max đc 5$/day thì xin phục.

Mình cũng nghĩ vậy nên sẽ tuyển có chọn lọc, không như tuyển ref PTC

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,447
169,786
Latest member
Dinhcongtu

Most viewed of week

Most viewed of week

Back