Tuyển ref 2 site Maxclixs.com và buxunleashed.com. Bonus 0.1$ sau 4 ngày, refback 100%

Thông báo:
1. Site buxunleashed.com
Không biết bac nào cheat site buxunleashed.com nên account của mình đã bị baned nên giờ không thể bonus hay refback gi được cả, hic chưa lấy được xu nào
Đây là hình ảnh account bị suppend

2. Site http://maxclixs.com
Kết quả sau 10 ngày click

Căn cứ vào kết quả của các ban mình sẽ tiến hành refback ngay, bạn nào nhận được refback thì post lên đây nhé
Bạn nào đã đăng ký nhưng trong list ref của mình không thấy tên thì làm ơn xem lại upline hộ nhé, mình không nhận được click từ các bạn thì không có gi để bonus hay refback nhé
Bạn nào click chưa đủ số ngày thì sẽ bonus và refback vào tuần sau.
3. Site imperiabux.com
Hiện site này vẫn ít bạn tham gia, bạn nào đã reg thì click đều để mình bonus nhé.
Thanks all

Last edited by a moderator:
sao mình chưa nhận đc rb trang maxclixs, mà coi upline ở đâu chứ
Ban xem trong list ở trên xem có ID của bạn không
Mình có nhận được gì từ bạn đâu mà refback đc chư?

---------- Post added at 06:21 PM ---------- Previous post was at 06:18 PM ----------

site maxclixs đã kích đủ 4 ngày, đang chờ bn
Thông tin chữ ký
Đã refback và bonus cho bạn rồi, bạn click đều nhé

Ban xem trong list ở trên xem có ID của bạn không
Mình có nhận được gì từ bạn đâu mà refback đc chư?

xem upline ở đâu zậy bạn, vì lúc đâu mình đký và click đc 4 ngày mình đã đc bạn bn, nếu ko thấy id của mình, thì sao lúc đầu bạn bik mình mà bn zậy và còn kêu mình click đều để cuối tuần rb nữa mà

Payment Received
Sent by:
Tung Dang (The sender of this payment is Non-U.S. - Unverified)
Buyer email:
[email protected]
Payment sent to:

[email protected]

Amount received:
$0.10 USD
Fee amount:
$0.00 USD
Net amount:
$0.10 USD

Issue a refund Help

You have up to 60 days to refund the payment.

Date:
Sep 6, 2011
Time:
12:21:58 GMT+07:00
Status:
Completed

Subject:

Bonus maxclixs
Note:

Bonus maxclixs, Ban click deu de cuoi tuan refback nha
Payment type:
Instant

xem upline ở đâu zậy bạn, vì lúc đâu mình đký và click đc 4 ngày mình đã đc bạn bn, nếu ko thấy id của mình, thì sao lúc đầu bạn bik mình mà bn zậy và còn kêu mình click đều để cuối tuần rb nữa mà

Rất rõ là bạn đã click đc 4 ngày va mình cũng đã bonus nhưng sau đó thi ko thấy ID bạn trong danh sách nữa, có thể admin đã chuyển upline sang ng khác nên trong list của mình ko còn ID của bạn. Bạn có thể gửi ticket cho admin yêu cầu chuyển lại upline như vậy mình sẽ refback cho bạn.
Thanks

Kết quả sau 1 tuần
1. Site maxclixs.com

2. Site imperiabux.com

Đã refback cho các bạn, các bạn vào đây xác nhận nhé.
Bạn nào không nhận được bonus hay refback thì xem lại ID có tên trong list ref của mình không nhé, các bạn không có ID trong list của mình thì mình không thể bonus hay refback được nhé.
Thanks all.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,421
169,768
Latest member
dangnhatthanh93

Most viewed of week

Most viewed of week