Tuyển ref 2 site, 10 ngày có 0.3$

Status
Not open for further replies.

snow2101

Newbie
Reactions
5
MR
0.000

Chế độ khi tham gia hội:

+ Được bonus ngay 0,05$
+ Hưởng chính sách từ số Ads mình kick
+ Được anh em trong hội hướng dẫn tận tình

(chú ý: hiện giờ Buxify và Buxmatrix chỉ chấp nhận tài khoản gmail. Nên anh em dùng tài khoản gmail đăng ký nhé!)

Để làm thành viên của hội yêu cầu báo danh như sau:
Username:
Yahoo:
Paypal Email:

- Y!M hỗ trợ: snowstorw_in_summer2101

[Legit] Buxify - ĐĂNG KÝ | Bonus 0.05$ sau 7 ngày click Poof (100click = 0.1$)
BUX-MATRIX - ĐĂNG KÝ | $0.005/click | 4+ Ads/ngày | $2 Cashout ) (50 click = 0.12)

Đăng kí cả 2 site pay 1 bonus thêm $0.03:fan:fan

• Hướng dẫn đầu tư kiếm tiền với PTC Buxify.com

Buxify tut by MITS - vietlockerz.com

Trước đây mình đã tạo topic về trang này nhưng do lúc đó mình chưa hiểu hết về trang này nên chưa biết cách kiếm từ nó , nay mình tạo lại topic này nhằm muốn mang đến cho các bạn một cách đầu tư , click PTC mới

http://buxify.com/?r=snow2101

Q: Trang này có tin cậy được không ?
A : Được . 1/nó đang Legit theo ptc-investigation.com 2/nó đang pay cho mình đúng ngày (update proof thường xuyên)

Q: Trang này hoạt động ra sao ?
A : Hằng ngày nó chia lợi nhuận cho thành viên . << được chia nhiều hay ít dựa theo Main balance >>

Q: Main balance là gì ?
A : Tiền click quảng cáo , tiền ref click , tiền bonus được cộng vào Main balance . KHÔNG RÚT ĐƯỢC MAIN BALANCE

Q: Vậy tiền rút được đâu ?
A :
Dividends to cashout là phần bạn có thể rút ra đc

Q: Thành viên free có rút được tiền không ?
A: Bạn cần click đạt mốc 10 hay 15 hoặc 25 để upgrade member và được chia tiền

Q: Giá mỗi click ?
A: free member 0.01$

Q: mình add 10$ vào thì là trong bao nhiu ngày và có phải là mất luôn 10$?
A: Hạn upgrade là 30 ngày , trong 30 ngày đó bạn sẽ được chia lãi , và tháng đó bạn sẽ thu tiền về lại AP của mình

Mình xin nói tiếp phần chính là mình muốn nói đến việc Upgrade . tức là nạp vào 10$ để thành thành viên upgrade

Các bạn xem bảng này

Tháng 6 mình upgrade 10$ , rút được 6.6$ và 0.5$ phần được cashout , tổng 7.1$ > lỗ 2.9$ . Xin nói luôn đây là chuyện ... tất yếu

Mình đã tham khảo các pro buxify nước ngoài , họ nói khoảng từ 2-3 tháng là có lãi . Buxify có lãi từ quảng cáo và lãi từ mấy gà mờ upgrade thấy lỗ thì bỏ chạy

Q: vậy bạn có lãi chưa ?
A: xin các bạn nhìn lại hình trên và xem proof cũng như các update trong chủ đề này

Ngày 12 mình được chia 0.362$
Ngày 13 mình được chia 0.556$
(xem thêm update các ngày trong topic , >0.33$ nghĩa là có lãi)

Với mức tính 10$ (tiền vốn) đem chia cho 30 ngày (10$ upgrade được 1 tháng 30 ngày) >>> suy ra 0.33$/ngày ta sẽ có 10$/tháng = huề vốn

Với mức chia ngày 12 và 13 như trên thì mình đã có lãi

Một số bạn hỏi mình chơi 1 mình có ổn không ? xin nói với các bạn là ban đầu không ai tin mình cả và mình đã click và đầu tư 1 mình
Các chủ hội PTC chắc chắn không bỏ lỡ rồi
, nếu có j` thắc mắc reply tại topic

Q: xin nói rõ cho thành viên free
A: các bạn có thể click quảng cáo và dùng 2 phương án sau

1. đạt mốc 25$ hoặc 15$ 10$ và upgrade và được chia lãi
2. click quảng cáo , khi nào có 10$ vốn thì upgrade. Các bạn nên dùng phương án này , có khi còn hiệu quả hơn việc upgrade ngay ban đầu

Mình khuyên bạn nên chọn cách 2.

Nhớ ủng hộ mình phát http://buxify.com/?r=snow2101

Update ngày 12/11 về chiến thuật chơi trang này

Mình xin nói lại là qua kinh nghiệm của những người từng chơi , của cá nhân mình và ref của mình (chủ hội twill) cũng như một số bạn đã trao đổi vs mình thì 99% bạn sẽ có lãi nếu bạn chăm chỉ click , và bạn sẽ có lãi nhiều hơn , nhanh hơn nếu bạn kiếm ref tốt , điều đó là tất nhiên với PTC
Nếu bạn để tiền rồi bán thì bạn chẳng khá hơn đc , hay đầu tư để tiền đẻ ra tiền

Q: Nếu mình chơi từ đầu tự click thì có lãi đc ko ?
A: Hoàn toàn có thể . Nếu bạn ko có khả năng kiếm ref thì nếu bạn chăm chỉ click ads (và cả ads trong mail) thì bạn sẽ có lãi , tuy nhiên sẽ chậm hơn người ta đó là điều ko cần nói . Nếu bạn đầu tư lớn hơn (20$ 50$ 100$ ...) bạn sẽ lãi nhanh hơn , đánh lớn thắng lớn là quy luật mà

Q: Thế lỡ đang đầu tư mà nó scam thì sao ?
A: đầu tư nào cũng có rủi ro , nhưng đây ko phải là hyip , đây là PTC uy tín từ năm 2008 và quan trọng là admin trang này điều hành một loạt site từ năm 2008 và Tất Cả các site đó đều hoặc động tốt (các site đó là Mark and James Network , bạn có thể thấy trong phần ads)

Q: chiến thuật chơi mới là gì ?
A: là bạn sẽ rút tiền đạt 100%-110% số tiền đầu tư , sau đó đợi đc chia 135% tiền đầu tư (vd đầu tư tất cả là 30$ thì cashout ra tổng 30$ , sau đó chờ đạt 135% x 30 = 40.5$ , sau đó ta rút) - 135% là quy định của nó

Q: vậy fund vào 10$ chỉ đc ăn 3.5$ thôi à ? ít thế ? < đây là câu hỏi của chủ hội twill
A: đúng là 10$ ăn 3.5$ lời , nhưng bạn hãy nghĩ , tôi fund 10$ ăn 13.5$ trong 1 tuần thì bạn nghĩ sao ? nghĩa là tôi fund 10$ , 1 ngày tôi đc chia 1.92$ thì 1 tuần là 13.5$ , sau đó tôi lại upgrade lại 10$ nữa , vậy 1 tháng 4 tuần là 3.5x4 = 14$
Đây là 1 vd nhỏ , sau khi đúc kết đc quy luật chơi tôi đang tính đầu tư 20$ và sẽ đánh 50$ thậm chí cao hơn

• Hướng dẫn chơi PTC với Bux-matrix
Nguồn Movang.info
Hai con đường lựa chọn
a. Tham gia vào Bux Only
- Chính là hệ thống Bux site, kích PTC hàng ngày. Bux-matrix với thành viên miễn phí 1 ngày có 4-6ADS giá 0.005$/ADS và 4-5email quảng cáo giá 0.004$/email. Hàng ngày, email của nó sẽ gửi vào địa chỉ bạn đã đăng ký, mở ra đọc và kích vào đường link cuối cùng là có $. Trang này khi nâng cấp tài khoản Bux Only tốn 48$/năm và nhận được 0.01$/click, 0.005$/ref click.
b. Tham gia vào Matrix single life-time
- Matrix là mạng lưới đa cấp, khi tham gia bạn đóng 12$ mãi mãi, và sẽ được hưởng 2$ khi có 1 giới thiệu trực tiếp tham gia và cộng với 12 cấp ngoài 2$ trực tiếp đó, như hình dưới

- Ngoài ra khi tham gia vào Matrix bạn được hưởng rất nhiều quyền lợi khác như đặt ADS quảng cáo... Nếu không thì mô hình đa cấp đó chẳng ai tham gia.
- Ngoài ra có thể tham gia Bux và Matrix đồng thời.
* Chú ý : 2 thằng gửi mail này, Buxify và Bux-Matrix, đăng ký chung 1 email, cứ 5-7 ngày đọc mail 1 lần, email được gửi cả vào Hộp thư đến và Spam, tiêu đề có chữ (MegaSolo). Khi đọc mail thì không phải đọc lần lượt mà kích tất cả 1 lúc, mất 1-2 phút đọc cả trăm mail. Link để đọc mail nằm dưới dòng Click the link to receive credits trong email nó gửi.​

Thông Báo: Buxify và bux-matrix Sẽ hoạt động lại vào thứ 2 (20/12) sau thời gian bị ddos

Hi All,
as You may know we are under DDOS attack.
The attack seems under control but not defeated yet.

Yesterday we tried to be back online but we faced new problems
in the script as many of you has saw as mysql errors.

Therefore we have decided to review all the scripts running and,
on the other hands, with the help of the new technicians block the attack for good.

We should be back online on next Monday (2010-12-20) and, by that time,
we should have the completed all what we have scheduled.

THE EXPIRATION DATE OF ALL THE UPGRADES IS ALREADY POSTPONED OF 8 DAYS
(the downtime is started on 2010-12-13) SO THAT NOBODY WILL LOSE ANY MONEY.

We know that is a long period for this Industry but it is better
than have false expectations everyday, on both sides.

James and the Bux-Matrix Team

Hi All,
The attack seems under control but not defeated yet.

Yesterday we tried to be back online but we faced new problems
in the script as many of you has saw as mysql errors.

Therefore we have decided to review all the scripts running and,
on the other hands, with the help of the new technicians block the attack for good.

We should be back online on next Monday (2010-12-20) and, by that time,
we should have completed all what we have scheduled.

THE EXPIRATION DATE OF ALL THE UPGRADES IS ALREADY POSTPONED OF 12 DAYS
(the downtime is started on 2010-12-09) SO THAT NOBODY WILL LOSE ANY MONEY.

We know that is a long period for this Industry but it is better
than have false expectations everyday, on both sides.

James and the Buxify Team

Please check our latest updates here..

Buxify đã vào bình thường, tiếp tục tuyển ref
Buxify News 2010-12-18

IMPORTANT, READ PLEASE!!

Expiration Date of all the Upgrades postponed of 12 days (10 downtime + 2 days as sorry bonus)
This means that no one will lose any money or click day or whatever.

Previous news:
Starting from 2010-12-08, we add Paypal as payment processor.

You will be able to purchase the Bronze, Silver and Palladium Membership through Paypal. The Test Phase will last for 3 months then we will open also the other memberships.

We made also some changes to Buxify:

- NEW BANNERS (see the example below)
- FAQ'S, TOS and GUIDE Updated
- You can see your SPONSOR (Referrer) in the member page
- You can see your click on solo ads in members page
- Some other glitches fixed

Please check the new pages and the new features!!

Don't You feel that you can make loads of referrals? What are you waiting for? Start to promote right now!!!

Best Regards

James

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,813
176,256
Latest member
dieply