Tuyển pro, group làm offerwall giá trị cao lâu dài

daso1988

Senior
Reactions
280
MR
0.165
Tuyển mem pro hoặc group làm offer, group thì tốt hơn, mem ko nhận newbie vì newbie hay dùng đồ free sợ nát :binhsua72:

1. Dạng site: các loại offer dạng wall. Hiện tại có các net: paymentwall, superreward, blvd đã sẵn sàng, và vẫn sẽ add them net mới

2. Site pay 2 tuần 1 lần là default, có plan 2 cho những ai tin tưởng.

3. Chỉ làm bằng sock, ko vpn, ko aol hoặc bất kì loại hình nào khác. Có thể sẽ có bạn kêu mình khó tính nhưng mà mục đích là làm ăn lâu dài với nhau, mỗi người đều có ý thức nuôi site thì chúng ta đều có lợi.

4. Tính point: 100point = 1$. Có nhiều off xem video dễ làm. giá trị off cao.

5. Pay qua VCB, còn nếu khác bank hay muốn LR, PP thì mình sẽ ex và pay.

6. Yahoo của mình: super_siro . Nếu có ý hợp tác thì comment trên topic này và để lại yh sau đó pm mình để mình nói rule chi tiết hơn.
Sau khi đưa link site, test site thấy làm đc hay ko cũng pm lại nói mình biết nhé.

p/s: Mong có nhiều pro hoặc group offer pm.

@ruby: chả biết viết thế nào nên xin phép cậu dùng post của cậu luôn cho nhanh và mạch lạc, cám ơn nhé :binhsua90:

upppp cho pro :D...........

Hôm nay cũng có mấy cậu hỏi mình câu này, mình cũng trả lời luôn tại đây là nếu mới làm sẽ chỉ có pay 2 tuần 1 lần thôi, ít nhất 1 người sau 1 tháng nếu làm tốt mình mới có thể chuyển sang pay tuần cho người ấy, tránh tình trang làm vô trách nhiệm. Nếu các cậu quyết định gắn bó lâu dài thì mình nghĩ 1 hay 2 tuần cũng ko phải là vấn đề, bản thân mình thì chắc chắn ko giả thiếu ai 1 đồng.

Hiện tại còn có vài người bạn bên vietmaker cũ mình pay theo plan 2, tức là pay sau khi mình nhận tiền từ net, thời gian chờ khá lâu nhưng +25% số tiền. Tất nhiên đây chỉ là những người biết mình, tin tưởng nên mới chọn plan này. Mình nêu ra chỉ để cho các cậu thấy nếu đã quyết thì 1 hay 2 tuần cũng chả khác gì nhau, tất nhiên lâu hơn nữa thì cũng xoắn :))

Nhấn mạnh lại là mình chỉ muốn tuyển các bạn ý thức đc đây là 1 công việc, làm nghiêm túc chứ đừng vào hỏi cho vui rồi để đấy. Mình ko quy định số acc cụ thể chỉ hi vọng mọi người tôn trọng công việc, có thế mới làm ăn lâu dài đc.

Ôi pro 1 thời vietmaker đây sao. Bữa đã nghi nghi :D

Tuyển mem pro hoặc group làm offer, group thì tốt hơn, mem ko nhận newbie vì newbie hay dùng đồ free sợ nát :binhsua72:

1. Dạng site: các loại offer dạng wall. Hiện tại có các net: paymentwall, superreward, blvd đã sẵn sàng, và vẫn sẽ add them net mới

2. Site pay 2 tuần 1 lần là default, có plan 2 cho những ai tin tưởng.

3. Chỉ làm bằng sock, ko vpn, ko aol hoặc bất kì loại hình nào khác. Có thể sẽ có bạn kêu mình khó tính nhưng mà mục đích là làm ăn lâu dài với nhau, mỗi người đều có ý thức nuôi site thì chúng ta đều có lợi.

4. Tính point: 100point = 1$. Có nhiều off xem video dễ làm. giá trị off cao.

5. Pay qua VCB, còn nếu khác bank hay muốn LR, PP thì mình sẽ ex và pay.

6. Yahoo của mình: super_siro . Nếu có ý hợp tác thì comment trên topic này và để lại yh sau đó pm mình để mình nói rule chi tiết hơn.
Sau khi đưa link site, test site thấy làm đc hay ko cũng pm lại nói mình biết nhé.

p/s: Mong có nhiều pro hoặc group offer pm.

@ruby: chả biết viết thế nào nên xin phép cậu dùng post của cậu luôn cho nhanh và mạch lạc, cám ơn nhé :binhsua90:
offerwall là sao nhỉ?? chưa nghe

Sa vào Dota nên nghèo :O, chết cmnr :((
up :X

Nói mỗi dota cũng hơi oan cho nó, thực ra là cả niềm đam mê trái bóng tròn nữa, ngày nào cũng đá mấy chục trận, thua nhiều chấn thương, nghỉ, hết chấn thương lại đá và lại thọt...

up cho ngày mới, hôm qua nhiều bạn pm mà cũng có mấy cậu vào hỏi kiểu thăm dò, xong xuôi lặn luôn offline ngay chả thèm nói thêm 1 câu, hi vọng những người như thế hôm nay đừng pm mình nữa, rất phí thời gian của mình.

Từ giờ các cậu trước khi pm yahoo mình hãy post vào đây đã để mình biết ai với ai tránh tình trạng vào hỏi linh tinh xong lặn mất.

Last edited by a moderator:
đông đủ cả, sao ko có bác mrlinh87 vào cho vui nhể ;))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,291
170,419
Latest member
minhkobiet20066
Back
Top Bottom