Tuyển người vào group chơi bubblews (có auto)

cauchupropk

Banned
Reactions
78
MR
0.025
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Chat with me via Skype
theo ý kiến mình thì nên cho ngta làm thử ( tiền đó chuyển vào tài khoản mình ) khi nào đủ 10$ thì coi như nộp xong phí rồi ngta làm acc của họ :D

Soledad

Senior
Verified
Reactions
280
MR
0.784
Chat with me via Skype
mình bị baned nhưng nó vẫn pay nhé

zetbrad

Junior
Reactions
12
MR
0.000
khuyên thớt là close topic hay là xóa cái topic này đi, cái gì ăn dc thì mình để dành ăn, tuyển cho cố rồi cheat nát hết site, trên bubblews cứ thấy post nào trên 100 mấy like là bảo đảm là của việt nam, hãy cứ để mọi chuyện tự nhiên, đừng mời kéo người ta cheat đc cái lợi trước mắt mà ảnh hưởng về sau và nồi cơm chung của những người làm ăn đàng hoàng, cũng tại mấy ông cheat mà anh em việt nam có người chở mấy tháng chưa đc pay trong khi đó mấy nước khác đúng ngày là tiền về

Có biết bn người lập topic tuyển mem bubblews nhưng sau 1 2h họ quyết định xóa topic cũng vì lí do này

ko hề chear nhé. các đừng hiểu nhầm. nếu ai tin thì hãy pm đừng ném gạch đá ở topic của em. 131 người đang trong group mình làm free hoàn toàn. h nhiều new xin vào có người chưa biết chơi hic quăng nguyên bài tiếng việt lên bubblew nên mình phải thu phí để cho ae có ý thức làm chứ ko phải vào phá group.
P/s ai ko chơi thì đừng quang đá gạch ở đây

cuongntc890

Banned
Reactions
139
MR
0.000
Chat with me via Skype
Muốn group sống lâu , lời khuyên cho bác là đừng bao giờ pub lên 4rum , tuyển đủ người mà chơi ,đừng tham vọng nhiều người quá ! newbie vào thì hướng dẫn nó tận tình , 4rum này toàn người nguy hiểm :)

baokakadn

Junior
Reactions
37
MR
0.001
bubblews là site ăn quá sướng rồi. Chỉ việc post bài ngồi ăn thôi. Chẳng cần chiến thuật hay công sức gì nhiều. Bạn nhìn mấy site ptc hay task đi, làm đù người mà ăn cũng chưa bằng 1 phần của bub. Ai cũng biết rule của site nó khó ntn rồi. H thêm những thứ như thế này thì xác định 1 site scam, 2 ip VN vào blacklisst nhé. Có thể ban đầu bạn thấy chơi theo cách của bạn nó ăn nhiều, thấy ham, thành ra tung sức mà chiến. Chứ mình dám khẳng định chưa có ai trong gr đó chơi theo kiểu này đã đc pay, kể cả mình dám khẳng định rằng proof trên ko phải do auto này mà có :)

mình khẳng ****** định là group mình chỉ ngừng tuyển khi đủ 150 meber thôi nhé. và cũng khẳng ****** định là pay kia là mình chơi imacro mà đk nhé.

enterserver

Junior
Reactions
49
MR
0.009
Chat with me via Skype
Tin hot nhất là VN cái gì cũng cheat cho đc. vào game CF chưa bắn đc phát nào lăn đùng ra chết.
làm MMo thì hết bị cam quýt xong cheat chác, riết mấy thằng cày bằng thực lực đâm ra nản.
Còn mấy pro thì ẩn danh, newbie thì bơ vơ cho cọp nó nhai

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,820
176,267
Latest member
phucbao1999

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week