Other Tuyển người cày webgame

1323142

Junior
Reactions
24
MR
0.000
Update 21/4/2017: đã có team nhận cày game. nên ko nhận thêm người nữa, các đồng chí thông cảm. Các bác nào đang làm thì vẫn làm bình thường đi nhé .

game là LOA 2 nhé các bác
Cần newbie làm, ko tuyển pro nhé.

Công việc: đăng ký acc game và cày acc đến mức độ yêu cầu nhất định. sẽ trả tiền theo từng acc đã đạt yêu cầu. Cần số lượng nhiều.
Thanh toán qua bank ( ưu tiên VCB )
Bác nào cần thì inbox nhé or skype: KTO 1323142

các bác add skype e có nhận thì nói luôn để e thấy rồi trả lời, chứ đừng có add mà ko nói gì hoặc nói mấy câu như "alo", "có đó ko bác" .... e thuộc dạng lười chat nên thường ko phản hồi các bác có style kiểu này nhé

Thanks các bác đã quan tâm

Last edited:
đã có nhiều ae nhận làm, vẫn cần thêm 1 số ae nữa ... bác nào nhận thì nhanh lên nhé, số lượng có hạn

các bác add skype e có nhận thì nói luôn để e thấy rồi trả lời, chứ đừng có add mà ko nói gì hoặc nói mấy câu như "alo", "có đó ko bác" .... e thuộc dạng lười chat nên thường ko phản hồi các bác có style kiểu này nhé

đã pm bác trên skype

Update 21/4/2017: đã có team nhận cày game. nên ko nhận thêm người nữa, các đồng chí thông cảm. Các bác nào đang làm thì vẫn làm bình thường đi nhé .

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,428
169,772
Latest member
dataanalyticsvsb

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom