tuyển newber thu nhập 1-2$/ngày từ dollarsincome

thanhdh

Junior
Reactions
43
MR
0.006
chào tất cả anh em trên room chắc hẳn gần đây nhiều bạn cũng đã biết đến site này quá nhiều topic trên diễn đàn và cũng rất nhiều bạn đã tham gia gặt hái nhưng kết quả là không ăn thua là mấy ..
mình tham gia và biết đến site cũng chỉ qua maccuong và cũng không được chuyền dạy từ ai cách làm việc hay kiếm dc nhiều $ từ nó và sau 1 vài ngày tham gia đến hôm nay đã 8 ngày hiện nay blance của mình đã được 18$ chờ mấy ngày nữa là đủ ngày pay tiền nhé

Chào Vân thanh
URL giới thiệu: http://dollarsincome.com/-439531.htm
: Cân bằng 17,90 $ 92

Danh hiệu: nghiệp dư

và có 1 vài điều nhiều bạn không hề biết về vấn khi bạn là Referrals của ai đó người đó có quyền hưởng 60% số tiền mak bạn kiếm được..ví dụ bạn kiếm được 1 $ thì phải chia cho họ 0.6 và bạn có 0.4 $ bất công nhưng chấp nhận luôn !
vậy chế độ nhận hướng dẫn các bạn là gì ko có bonus ( nếu làm ăn dc sẽ xem xét )
nếu đã có nick là ref ai đó mak chưa làm thì xóa và reg theo link mình nếu ko thích thì khỏi pm nhé
cam kết hưởng lợi 20% từ các bạn quá thấp rồi đó
thực sự là newber chứ pro thì cần gì mấy cái site này chỉ anh em newber như mình thui
công việc mình giúp các bạn kiếm dc nhiều $ nhất chỉ làm khoảng 30p mỗi ngày thui nhé tất cả những gì mình biết về nó thì cam kết bạn sẽ biết ..đâu phải ai cũng biết nếu ko đã không có người để lại mail hỏi han phải không
proof vietnam

đây là hình ảnh kết quả kiếm được sau mấy ngày làm việc nếu anh em nào cảm thấy ngon ăn thì pm mình

Last edited:
bắt đầu công việc: bây giờ để bắt đầu Click vào chữ job offers

một danh sách làm nhiệm vụ của bạn hiện ra nhé rất nhiều đó

CHÚNG TA BẮT ĐẦU THÔI TỪ NHIỆM VỤ ĐƠN GIẢN NHÉ

nhiệm vụ này yêu cầu bạn có Tweets nhé

còn đây là google

Thêm Google Plus và kiếm được $ 0,02 làm theo các bước trong hình, số tiền được bổ sung ngay lập tức

thế là ăn ngon mấy cái này nhé
tiếp tục 1 công việc ngon mak tiền về blance luôn nhé
làm theo hình nhá

loại này là làm theo hướng dẫn tìm kiếm code hay địa chỉ web

bấm vào starts this job

giả thích sơ cua nghe này yêu cầu nên google và tìm đoạn chữ kia rồi thấy site có địa chỉ giống thế kia là vào tìm FAQS bấm vào đợi 30s có code là điền vào thui

Nhiệm vụ hoàn thành ------------------------------
tiếp tục cái nữ nhé
bấm theo hình

1 là cái tiêu đề topic
2 là nội dụng
3 là yêu cầu bạn để link đó trong bài viết
sau khi post xong trên forum nào đó thì copy link vào là xong gời ý cho các bạn là đừng có nên những diễn đàn như đth hay sinhvienit nhé nó ko hỗ trợ link đâu chỉ forum phpbb hay punbb hay xenforo như mmo4me nhé

Attachments

135.2 KB · Views: 51
Last edited:
có tin hot cho anh em chiến mình đac dc site chấp nhận thanh toán qua paypal đã dc xác thực rồi haha chỉ 5 ngày nữa là đủ 20 ngày dc rút rồi nhá anh em chiến đê

đây đây..các bạn cứ làm biếng thỳ sao có $ được..mình chỉ chiến 4 ngày thôi :D..ai mún chiến pm chủ thớt nó hướng dẫn nhiệt tình..còn mấy a nào pro qá r khỏi pm nhé :)) với AHBP nữa..ko chơi đừng nói lời cay đắng..thân ái chào bóp dái!!.

có ref hay ko ref tùy vào khả năng làm việc của cậu..chúng tôi lúc đầu cũng như cậu thôi cũng nghĩ ko có ai ref.:D..cuối cùng thỳ s :D
khả năng cái gì cái site này toàn nhiện vù phò trả tiền thì ít, solo thì ăn thế nào đc nó. Ngồi chiến android 1 ngày cũng đc 10$ cày cái site này cả tháng ko chắc đc 10$. Làm làm cái gì.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,448
172,539
Latest member
theblues112

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week