tuyển mem offer chiên site paidtopia.com

Mấy cái thằng sub kia tăng giá ptp đi nhé, bây giờ vẫn 80 với 85 thì sắp chết đến nơi rồi, dạo này làm khó quá, sock như cái cc, ssh cũng như cc, chậm vãi.

cảm ơn anh em đã ném gạch. hiện tại tôi chỉ mới ở mức độ còng lưng với ptp còn $17 đối với ptp hiện nay ko bèo đâu, cảm thấy tin được thì mại zô, không thì đừng xán gạch lên trần nhà nghen.
ai có site nào ngon cho 1 sờ lót . thank
(anh "gom cạc" ném zữ):binhsua75:

cảm ơn anh em đã ném gạch. hiện tại tôi chỉ mới ở mức độ còng lưng với ptp còn $17 đối với ptp hiện nay ko bèo đâu, cảm thấy tin được thì mại zô, không thì đừng xán gạch lên trần nhà nghen.
Có sub còn trả 20 site ptp còn chả làm nữa là 17 :binhsua01:

cần show roof cho coi ko e 1 tuần 5 chai ptp cách đây tháng 5/2012 nè e. giờ ra mỡ site tự chiến khỏe hơn nhiều rồi ko còn lệ thuộc. tiền net về đều đều. con nít giá 17k thì vào nhà chơi đi ko xe nó cán banh xác cho đại gia chạy thui nhé cưng.

Last edited by a moderator:
cần show roof cho coi ko e 1 tuần 5 chai ptp cách đây tháng 5/2012 nè e. giờ ra mỡ site tự chiến khỏe hơn nhiều rồi ko còn lệ thuộc. tiền net về đều đều. con nít giá 17k thì vào nhà chơi đi ko xe nó cán banh xác cho đại gia chạy thui nhé cưng.
Chú thì làm gì có site mà nói nghe oi vậy chú :binhsua159:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,897
170,960
Latest member
game789clubuk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week