Tuyển Mem newbie (100%)

nguyenblvd

Newbie
Reactions
13
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
Đầu tiên mình có lời muốn nói :

Trước tiên là lời mở đầu cho anh em hiểu : Mình đã từng có 1 Group khá mạnh nhưng do tuyển mem không chất lượng lên đã bị chậm tiến độ 1 time lớn
lần này mình tuyển mem là vực 1 Group mới do chính tay mình đào tạo cài máy và dạy luôn không qua 1 ai cả( trước do sub nhánh dạy lên hiệu quả nó đã thể hiện bằng sự thât bại). Và đã kick 1 số lượng mem nhất định (del cả sock):(

Anh em nào xác định làm và theo thì hãy gọi or pm cho mình nhé. Tránh tình trạng gọi xong à ừ rồi để đó
xác định vào làm thì xác định mua sock đi nhé

Thân chào anh em mmo !

Hiện nay mmo đang rộ lên tuyển mem và đa số các sub và admin đều có những bài viết rất hay ( đôi khi mình rất muốn coppy :)) )

Bên mình trước giờ vẫn đang phát triển offer theo hướng chắc chắn và lâu dài ( mình làm đã hơn 1 năm mà NET chưa die)
Hiện Group mình đang cho mở rộng quy mô lên cần tuyển 1 số lượng mem nhất định ( tầm 10 người)

Yêu cầu thì rất đơn giản :
+ Net chủ đạo : BLVD , Sonic ( off submit không download không insurance không Pin )

+ Bạn sẽ được hướng dẫn tận tình từ cài máy, cung cấp info, hướng dẫn làm (toàn bộ đều teamview)

+ Cập nhật tình hình off (những of đang lead, giờ ăn)

+ Mình có trách nhiệm call các bạn khi off lên

Riêng phần này là quan trọng nhất và nó cũng là yêu cầu :

- Với anh em newbie: không tự ý làm các con off không được hướng dẫn hoặc những off mới lên có số điểm cao hơn quy định( phải hỏi mình rồi mới được làm)

- về phần sock : sock dùng là Vip72, khi mua sock các bạn phải thông qua mình, mình sẽ giữ Pin đề phong các trường hợp vào Group cập nhật tình hình of rồi bay không dấu vết (chym lợn). Nếu các bạn nghỉ or out Group băm chỗ khác mình sẽ delete sock đó không giữ mà cũng không giao lại cho bạn

- 1 tuần mà không thấy có file báo cáo nộp cũng OUT ngay lúc đó

Về lương:
- Bên mình 1$ = 20k ( hơi thấp so với các Group khác hiện giờ) nhưng bù lại các bạn được hướng dẫn tận tình
- Lương pay 2 tuần 1 lần mỗi lần vào thứ 3 hoặc 4 tuần kế tiếp sau đó
- chỉ trả lương bằng Đông Á bank ( tránh trường hợp EX các bạn chịu phí thì không sao, mình chịu thì hơi nặng đòn :D)
Mọi yêu cầu hay ý kiến xin gửi về các địa chỉ sau:
Skype: vicloverin (Lưu Quốc Nguyện s/n:19-10-1987) online 24/24/7
SĐT: 0932253697
Y!H: quocnguyen19101987
khuyến khích gọi điện không khuyến khích nhắn tin :D
Rất cảm ơn các bạn đã đọc !

Mọi sao chép xin đề nguồn "NguyenBLVD" thanks!
Thân:
NguyenBLVD - Lưu Quốc Nguyện

Last edited:
Chả thấy mem nó được lợi chỗ nào.Mem nó bỏ tiền mua sock rồi còn đòi giữ PIN =)).Blvd với sonic mà chỉ ăn mỗi submid thì có đủ tiền mua sock không.Mem giờ nó khác rồi,muốn làm ad luôn còn được nữa là,những chính sách kiểu này chắc chỉ có new mem nó học xong rồi té =))

làm như thế này éo đủ tiền mua sock, còn pay 2 tuần 1 lần nữa chứ:eek: Mở site làm admin luôn cho đỡ khổ.

sockvip 72 mắc ko cậu. mình newbie 100%. lại ko có tiền mua sock. hỏi ở đâu ai cũng bảo ko nhận newbie @@

Nếu như các bạn đủ lực solo thì các bạn đã có năng lực rồi và các bạn đã không vào đây chém gió với những câu trên trời như thế .

Site và net thì reg dễ nhưng cái quan trọng là duy trì nó ( tiền pay mem trước khi net pay) nhớ là 30 hàng tháng đến bây giờ nhé !
lại còn camp đủ kiểu ngon ăn thì hãy tự lực đi bạn

Chả thấy mem nó được lợi chỗ nào.Mem nó bỏ tiền mua sock rồi còn đòi giữ PIN =)).Blvd với sonic mà chỉ ăn mỗi submid thì có đủ tiền mua sock không.Mem giờ nó khác rồi,muốn làm ad luôn còn được nữa là,những chính sách kiểu này chắc chỉ có new mem nó học xong rồi té =))
bạn đã đọc cái tiêu đề chưa bạn

minh ko biet gi ve offer ngoai socks ssh :)
socks thi ko thieu scan it nhat ngay tren 2k
sorce code site socks minh coa du :)) hien tai dong bang ko cho no lam viec gi het

Pay daily may ra còn có người làm chứ 2 tuần thì :eek:

Pay daily may ra còn có người làm chứ 2 tuần thì :eek:

Mình cũng chỉ là quân tốt chỉ đâu đánh đó chứ không phải Admin như các bạn kia lên Admin pay sao mình pay thế mà

Nhiều bạn kêu chơi download với này nọ xong đều bị camp lương của mem cái đó mới là cái chết

offer laf choi nhu the nao nhir :-?
1 Dạng survey nhà quảng cáo đưa ra để khảo sát người dùng or thu thập đăng kí trên banner nhà quảng cáo đưa ra bạn thực hiện hoàn chỉnh nó sẽ trả điểm
đơn giản là vậy

Nếu như các bạn đủ lực solo thì các bạn đã có năng lực rồi và các bạn đã không vào đây chém gió với những câu trên trời như thế .

Site và net thì reg dễ nhưng cái quan trọng là duy trì nó ( tiền pay mem trước khi net pay) nhớ là 30 hàng tháng đến bây giờ nhé !
lại còn camp đủ kiểu ngon ăn thì hãy tự lực đi bạn
duy trì site khó thế à, mới biết luôn đó. Net sonic đây trừ cc ra, còn lại chiến hết.. Rate c/l canh sao cho ngon là ok. P/s làm 8 tháng rồi có bị j đâu, lâu lâu nó gửi mail trừ tiền theo kiểu nó thích thôi. Net nào ko vậy. Haizz

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,467
169,795
Latest member
AdvNd

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom