Tuyển mem làm offer traffic thật, chỉ cần chăm chỉ và đầu tư nếu muốn

Chỗ này chính là chỗ bác nói về nguồn traffic đây đúng k. Có phải nhập hết các ô k bác hay chỉ cần nhập ô đầu thôi?

Bạn phải điền đầy đủ thông tin. Nếu bạn chưa có kinh nghiệm đăng ký network hãy tham khảo trên các diễn đàn

xin 1 slot nhé c thanks

Mình tự đi làm offer cũng 6 tháng rồi. Hóa ra offer đâu có cheat nhỉ. Mình chơi traffic thật. Tiếp đến giờ là đi đầu tư. Mà may quá lại đầu tư đúng chỗ nên giờ nhàn.
Muốn thuyển mem ref làm offer cho vui.
Mục đích chia sẻ và hướng dẫn cách làm
Nếu đã có chút vốn thì hướng dẫn tiếp cách đầu tư.
Đặc biệt là show luôn cách mình đầu tư.

Ai nhanh chân đăng ký thì inbox nhé.
wow, offer mà ko có cheat luôn à :D
đây chắc là thánh của MMO rồi :D

thánh cho em theo với nha :D :D :D

Kéo traffic : "Cách làm rất đơn giản. Bạn chỉ cần đưa link giới thiệu người dùng phần mềm cần tải về." =))

Kéo traffic : "Cách làm rất đơn giản. Bạn chỉ cần đưa link giới thiệu người dùng phần mềm cần tải về." =))

Trích dẫn phải đầy đủ mới đúng không dễ gây hiểu lầm

Trích dẫn

"
Nếu bạn chưa có website thì bạn hãy dùng fanpage trên facebook hoặc diễn đàn để kéo traffic. Cách làm rất đơn giản. Bạn chỉ cần đưa link giới thiệu người dùng phần mềm cần tải về
"

Bác chủ thớt dạy làm offer trên perinstallcash thật ah :( vãi thật. Thu nhập PIC của OP hàng ngày tnào? Sao lại dạy PPI PC bây giờ vậy?

Trong hôm nay chắc chắn nhiều bạn đã nhận được inbox. Đã đăng ký network và chắc chắn là trạng thái tài khoản là Unapproved. Cho nên mình sẽ hỗ trợ cách đăng ký.
Còn về hướng dẫn đầu tư sẽ có video trong 2 ngày tới.
Để có được video hướng dẫn đó thì tài khoản của bạn phải là đã đăng ký thành công
Bạn ref theo mình

Chưa làm mảng này bao h.co hướng dẫn j ko thớt. Inbox cái tìm hiểu xem

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,445
169,785
Latest member
Scoopy

Most viewed of week

Most viewed of week