Tuyển mem làm offer traffic thật, chỉ cần chăm chỉ và đầu tư nếu muốn

piaggiodaison

Senior
Verified
Pre-verified
Reactions
543
MR
2.100
Insuree Balance
65911|100
Service Details
1|tinhban12350|YouTube View|https://mmo4me.com/threads/tang-view-youtube-tang-like-video-tang-subscribe-channel-youtube-va-nhieu-hon-nua.310768/|0||0|5
Facebook
Follow me on Facebook
Mình tự đi làm offer cũng 6 tháng rồi. Hóa ra offer đâu có cheat nhỉ. Mình chơi traffic thật. Tiếp đến giờ là đi đầu tư. Mà may quá lại đầu tư đúng chỗ nên giờ nhàn.
Muốn thuyển mem ref làm offer cho vui.
Mục đích chia sẻ và hướng dẫn cách làm
Nếu đã có chút vốn thì hướng dẫn tiếp cách đầu tư.
Đặc biệt là show luôn cách mình đầu tư.

Ai nhanh chân đăng ký thì inbox nhé.

Last edited:
cẩn thận củi lửa, coi chừng cháy nha

1 slot :)

Co hứng thú đó bác.
THích làm real hơn!
Mà không bit làm.
Xin bác 1 slot

Mình đã có hơn 50 ref. Nhưng điều này chẳng nói lên thu nhập sẽ tăng 50 lần. Vì 100% những người ref đều không mang lại 1$ nào cả. Lý do có thể xảy ra
1. Ref đã đăng ký net nhưng tài khoản không được Approved. ( Lý do bạn không được Approved là do bạn không giải thích được với quản lý net là bạn sẽ đưa nguồn traffic từ đâu. Bạn sẽ giới thiệu cái gì giúp họ)

2. Ref đã đăng ký và được Approved nhưng thấy cách làm không có vốn quá khó thực hiện. Nó đòi hỏi bạn mất thời gian làm và công việc nhàm chán. Nhất là chưa thấy tiền đâu cả.

3. Ref đã đăng ký và được Approved nhưng không muốn theo mình bởi muốn độc lập tự do nên lại đăng ký tài khoản khác

Mình đã cố gắng inbox tất cả bạn nào muốn làm cách thực hiện với vốn =0.
Mình sẽ gửi cho các bạn cách đầu tư của mình với số vốn nhỏ. Nhưng hiệu quả cao.
Điều kiện là bạn đã đăng ký và được Approved. Và bạn là ref của mình

Trân trọng

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,489
Latest member
childinyou

Most viewed of week

Most viewed of week