Tuyển mem làm offer net radium-pay tuần

ờ đấy là rate của sup thì biết rồi :|

cậu nghĩ sao vậy. 10 point = 1$. mỗi off toàn vài point. so với 100 point = 1$ mỗi off giá vài chục point :m020: ......

- - - Updated - - -

ờ đấy là rate của sup thì biết rồi :|. mình đang bảo rate của admin kìa :|

site off mình đây. cũng đặt 100 point = 1$. còn rate ăn chia thì 40 - 60 :m020: có gì đâu :m020:

cậu nghĩ sao vậy. 10 point = 1$. mỗi off toàn vài point. so với 100 point = 1$ mỗi off giá vài chục point :m020: ......

mỗi off vài chục point? phải chăng off cc. mà bạn đã xem site của thớt chưa khẳng định giữ vậy. mỗi off 1-3p 100p = 1$ bạn nghĩ sao :|

mỗi off vài chục point? phải chăng off cc. mà bạn đã xem site của thớt chưa khẳng định giữ vậy. mỗi off 1-3p 100p = 1$ bạn nghĩ sao :|

bạn chưa làm off radium blvd sonic bao giờ hả. vài chục point có cái vẹo gì :m020: toàn off submit, confirm maill survey đó thôi :|

bạn chưa làm off radium blvd sonic bao giờ hả. vài chục point có cái vẹo gì :m020: toàn off submit, confirm maill survey đó thôi :|

đấy là point trên site của bạn. mình k cần biết mấy trăm hay mấy chục. còn off radium mình làm đầu tiên ở cái 4rum này. mình đang bảo site ng ta 1-3p/1off 100p=1$ bạn tranh cãi j vậy :|. site bạn đặt point bao nhiêu thì liên quan j ??
vài chục chả có cái vẹo j =)). bạn thích đặt mấy tỉ point thì liên quan gì giá off ?. h bạn đặt 1 tỉ point/off trên site pay cho mem 100 tỉ point thì kệ bạn chứ mấy tỉ point có cái vẹo j =)). site ng ta 1p mà bạn làm được off mấy chục point site ng ta thì k phải off cc là off j. k biết j cứ cãi. còn mấy chục p cái vẹo j ý thì ở site bạn nó là mấy nghìn point đấy :|

Last edited by a moderator:
đấy là point trên site của bạn. mình k cần biết mấy trăm hay mấy chục. còn off radium mình làm đầu tiên ở cái 4rum này. mình đang bảo site ng ta 1-3p/1off 100p=1$ bạn tranh cãi j vậy :|. site bạn đặt point bao nhiêu thì liên quan j ??

thì mình thấy cậu bảo 100 point = 1$ ko bt nên mới nói thôi :m131: nếu ko có gì thì nên stop :m131: .............

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,815
176,259
Latest member
anhnhienxanh

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week