Tuyển mem Fx Invest acc PAMM , Min $1, profit cao .

Status
Not open for further replies.

siziono

Junior
Reactions
87
MR
0.000
Đây là acc PAMM mới của thằng bạn mình đag chơi ở bên IFX, mình thấy tiềm năng khá tốt, từ lúc lập profit tăng rất đều, được khá nhiều investors invest. Mình dep thử 10$ thì thấy sau 4 ngày đã tăng gấp đôi nên post lên đây cho anh em xem thế nào.

Min dep chỉ có $1 thôi .
Mỗi lần invest trong 7 ngày, sau 7 ngày sẽ được rút ra hoặc rollover.
Tỉ lệ share Trader/Investors khá cao : 30/70.

Đối với những bạn chưa biết về PAMM thì mình giới thiệu qua : PAMM là hệ thống quản lý giao dịch khá phổ biến của IFX, người đầu tư tìm cho mình tài khoản PAMM tốt và đầu tư vào đó. Tiền sẽ được chuyển tới bên trung gian là IFX nên không lo bị trader chiếm dụng. Từ cách này, trader và người đầu tư cùng có lợi vì trader không phải đầu tư nhiều nhưng vẫn có cơ hội vận dụng khả năng giao dịch của mình và tạo lợi nhuận .

Đây là link PAMM cho các bạn tham khảo :
HTML:
http://instaforex.com/pamm_monitoring.php?x=BLAD&trader=1072012

Các bạn nào cần giúp đỡ cứ PM Ym mình : [email protected] , mình sẽ hướng dẫn đầy đủ , đag t7 mà :p .

---------- Post added at 09:46 PM ---------- Previous post was at 09:24 PM ----------

chẳng ai hứng thú à (:|

tùy thui, cảnh báo trước mọi người đề phòng thui :binhsua52:

Bạn vào đây lăng nhăng làm j thì làm :binhsua41:

Ăn cam ngon nha :binhsua72:

mìh với bạn có ân oán gì từ trước mà thô lỗ vậy :| ... kiểu khôg có việc gì làm vào topic ng khác phá nhăg cuội xog bắt đầu tỏ vẻ người của côg chúg ... " chỉ muốn cảnh báo các bạn " :| ... nhảy vào kêu là scam mà chả có dẫn chứng gì cứ nói nhăg cuội kiểu như chỉ để gây xự ... nghe qa đã biết là kiểu trẻ con tập tành MMO rồi tỏ ra nguy hiểm :) ... chả hiểu đi topic nào cũg gặp người vào pm lăng nhăg ... khôg tin thì đừng dep, để mọi người làm ăn (:|

Reactions
1,965
MR
0.001
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Cảnh báo các bạn tham gia cẩn thận nên kiểm tra kỹ trước khi tham gia, nếu tham gia yêu cầu chủ thớt cấp pass Investor để biết rõ acc đó ra sao
- Yêu cầu chủ thớt post proof như đã nói tránh trường hợp lợi dụng đầu tư để scam
-Tất cả vì 1 mmo trong sạch hy vọng chủ thớt hợp tác.
Thân

mình hiểu là ai cũng không muốn bị scam, nhưg mod nói thế thì mình vẫn khôg hiểu, proof thì phải như thế nào ? IFX thì không có scam, các bạn có thể lên google search, còn proof về cái PAMM này thì các bạn nhìn vào link là biết đc có lãi hay không mà @@ :D

mình hiểu là ai cũng không muốn bị scam, nhưg mod nói thế thì mình vẫn khôg hiểu, proof thì phải như thế nào ? IFX thì không có scam, các bạn có thể lên google search, còn proof về cái PAMM này thì các bạn nhìn vào link là biết đc có lãi hay không mà @@ :D
proof invest và request tiền!
Thân

proof invest thì mình chụp được, còn cái proof request tiền vẫn k hiểu nó là cái proof gì nữa @@

Bạn như là ref của instaforex ấy nhỉ :m020:

Bạn ko bít thèng nì nổi tiếng về scam à, mấy cái đọc trên forexpeacearmy thì sao. Vào trang chủ đã thấy nản rồi, những broker đàng hoàng nó chẳng bao giờ có thưởng sport car đâu. Nói chung là nghỉ cái trò này thôi. Bạn ref thằng nào còn được chứ cái thèng ifx này thì mình bảo vệ mem đến cùng.

kệ chứ, mình trade mình ăn tiền nó chứ nó đc lợi gì đâu @@ nói chug là hiện tại nó vẫn pay tiền có nghĩa là nó k scam 100% nên tạm thời vẫn chiến đc, để tạo chút vốn rồi bọn mình chuyển IB # :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,781
176,234
Latest member
vuicode

Most viewed of week

Most discussed of week