TuyỂn mem có kinh nghiỆm làm offer !

mình lúc nào cũng oln cả, chỉ có tết đến chắc là oln ít thôi, Vì còn đi chơi tết mà sao ở nhà đc :))
site chặn IP sock với HMA hết rồi tuyễn gì nữa cô bạn

tết đói mà úp gì anh bạn già

tau còn trẻ chứ già chi mi , tương lai còn phía trước :binhsua08::binhsua08:
mà tết đói thì đúng thật :binhsua10:

site chặn IP sock với HMA hết rồi tuyễn gì nữa cô bạn
Ui thế hả bạn, chặn sao mems mình vẫn làm bình thường và ko thấy anh Admin bảo gì là sao thế nhỉ ;;) =))

Anh em vẫn chiến bình thường!

=)) bác chơi sang wa mà chặn gì mà chặn. năm mới làm ăn phát đạt nhé :p

Up, Chơi tết dài rồi, tuyển mems trở lại nào, đợt rồi đã có thưởng tết lớn cho anh em, Sang tháng 2 cũng sẽ có thưởng đầu năm cho anh em tham gia;)

Chào năm mới cả nhà nhé, Lâu lắm không gặp rùi, à cậu ngocanh cho mình xin lại yahoo nhé, bữa k biết thằng nào chơi đểu xóa hết yahoo rùi :(

up cho cậu nào vô chiến nay.Chủ thớt sup rất nhiệt tình pay uy tín,Dạo này bận ko chiến tiếp với cậu được.bùn quá

Có anh em nào xác định muốn hợp tác lâu dài thì pm nhé, Mình chỉ nhận những người nào đã từng làm qua Offers. Newbie thì mình ko nhận đâu, miễn pm nhé ! Thân !

Tiếp tục tuyển mem à cậu? Up cho buổi tối nè!!!

Upppppppppppp, Hiện tại đang có site offer toàn off download cần bổ sung member, Anh em ai có hứng thú chiến dạng of đó thì pm nhé !;)

Up cho chủ thớt. Site toàn off down à:m131:

Up cho chủ thớt. Site toàn off down à:m131:
Off download có thời lead rất cao đấy mà không biết đợt này thế nào :D:D
Up cho AE xa.........
À mà bác làm cái topic mới đi, topic này từ thời nảo thời nào rồi. =.=

Có anh em nào xác định muốn hợp tác lâu dài thì pm nhé, Mình chỉ nhận những người nào đã từng làm qua Offers. Newbie thì mình ko nhận đâu, miễn pm nhé ! Thân !
Cho em 1 vé ;) :)...

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,760
170,847
Latest member
louisdh123
Back
Top Bottom