Tuyển mem chiến offer PC

Bạn ko đọc rate 7/3 à, tăng như bạn vậy admin ăn gì @@
ko phải lúc bắt đầu là 7/3 rồi à, lúc đầu poin trên adcen mấy trăm, sửa tiếp còn 1 trăm mấy nhưng vẫn 1=100 giờ 1- 70 :D
nếu như giờ mới chỉnh đùng thì cho mình xin lỗi :p

ko phải lúc bắt đầu là 7/3 rồi à, lúc đầu poin trên adcen mấy trăm, sửa tiếp còn 1 trăm mấy nhưng vẫn 1=100 giờ 1- 70 :D
nếu như giờ mới chỉnh đùng thì cho mình xin lỗi :p
Mình chỉnh lại giờ là chuẩn rồi bạn ạ, trước là mình tést nên để rate hơi lung tung tí thôi, các bạn yên tâm nhé

test sơ thì thấy off rất ít , chỉ có matomy là nhiều nhưng toàn off khó nhai cực kì , chỉ với 3 ip mà làm đủ min coi bộ rất khó , hóng bác add thêm net . Và vụ off banner có thể add đc hả bác

test sơ thì thấy off rất ít , chỉ có matomy là nhiều nhưng toàn off khó nhai cực kì , chỉ với 3 ip mà làm đủ min coi bộ rất khó , hóng bác add thêm net . Và vụ off banner có thể add đc hả bác
Mai mình sẽ add thêm off banner cho các bạn :D

Admin cứ giữ mức 3 ip / acc là được rồi. Admin Tây còn éo chịu nhiệt nữa là admin Việt:rolleyes:

Lên cho ngày mới nào, hôm qua mình bận nên ko ol trả lời các bạn được. Hnay bạn nào muốn hỏi gì thì pm lại cho mình nhé:D

Trong ngày hôm nay mình sẽ add thêm offer banner, các bạn có yêu cầu gì về offer banner không
có thể add offer banner theo nhu cầu ko bạn , với giảm minpay xuống đc ko bạn , mấy con off point to khó lead quá

chưa biết làm off, nhưng biết fake ip các kiểu rồi, bác nhận đệ tử không ạ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,444
169,783
Latest member
alexandrite

Most viewed of week

Most viewed of week

Back