Referrer Tuyển Cộng Tác Viên Futurenet Lương Cao

cao cấp hơn thì lái cả đoàn xe chạy khắp VN nhưng toàn xe thuê, xe đang cầm cố, mua thiếu ngân hàng
Ko hiểu gì về đa cấp mà nói toàn đa cấp hay . Trong đây toàn tuyển ref không mà nói tui , toàn share mấy trang scam không

Cức, thớt ko dám cược nữa, bỏ của chạy lấy người làm mình tốn cả thời gian hóng topic và pm trung gian đợi. đọc lại commnet mà xem, lật lọng lắm. Ko tin mồm mấy thằng đa cấp được
Loan dám cá 6 tháng không ?????

nói nó scam mà cá đến 1.5 năm là sao ???? Sao không cá thử 3 ---> 6 tháng đi . Ko lẻ bạn cũng sợ thua sao ???
bạn xem lại lúc đầu giao kèo với người ta đi , dân làm ăn lớn nói 1 là 2 , ý lộn nói 1 là 1 , đừng để ng ta cười vào mặt :D:D:D:D:D . ( Đa *** Muôn Năm :D )

nói nó scam mà cá đến 1.5 năm là sao ???? Sao không cá thử 3 ---> 6 tháng đi . Ko lẻ bạn cũng sợ thua sao ???
Thế tức là bạn biết nó sẽ Scam. vậy mà vẫn vào đây để rủ mọi người lao đầu vào đó. sao bạn thất đức vậy, vì mấy đồng tiền ref mà làm vậy với newbei à :eek::eek::eek::eek:

bạn xem lại lúc đầu giao kèo với người ta đi , dân làm ăn lớn nói 1 là 2 , ý lộn nói 1 là 1 , đừng để ng ta cười vào mặt :D:D:D:D:D . ( Đa *** Muôn Năm :D )
Đa cấp mà bạn, lật kèo hơn lật bàn tay

Thế tức là bạn biết nó sẽ Scam. vậy mà vẫn vào đây để rủ mọi người lao đầu vào đó. sao bạn thất đức vậy, vì mấy đồng tiền ref mà làm vậy với newbei à :eek::eek::eek::eek:
vậy biết mình scam rồi sao không dám cá vậy . Nếu cá với mình bạn thắng là cái chắc rồi vậy mà không dám chơi nói cái miệng là hay

Cá với tất cả mọi người ở forum này biết FuturenetAdPro là gì . Nó như thế nào , hoạt động ra sao . Cách đầu tư như thế nào , trả lãi ra sao

Sky mining khác hoàn toàn với Futurenet . Boyknightvn nên đọc kỹ bài rồi so sánh . Bạn lớn rồi chứ đâu phải con nít mà không biết phân biệt vậy trời
À thì nó khác, nhưng theo mình nó cũng cùng là 1 hình thức lừa đảo thôi. Ai cũng thấy vậy chỉ có bạn tuyển ref thì không thấy vậy. Mình chỉ khuyên newbie không nên vào thôi :)

À thì nó khác, nhưng theo mình nó cũng cùng là 1 hình thức lừa đảo thôi. Ai cũng thấy vậy chỉ có bạn tuyển ref thì không thấy vậy. Mình chỉ khuyên newbie không nên vào thôi :)
Tôi biết bạn không hiểu gì về nó mà .Bạn phán bừa . Nói chung là đầu tư min 10 usd , max 50 usd , chuyển tiền qua cổng payza nếu có scam thi dispute rút tiền về . , PM và các đồng Coin . Nếu bạn đủ tiền thì rút về min là 4 usd còn PM là 50 usd . Nhiệm vụ bạn là 1 ngày xem 10 quảng cáo . Vậy thôi .

Chứ không phải sợ thua không dám cá hả ???
Rõ ràng lúc đầu bạn đồng ý 1,5 năm mà ahihi :eek::eek::eek:
Mà bạn tin nó không scam, thì 6 tháng hay 1,5 năm quan trọng gì, đằng nào bạn chả có $1500 tiêu chơi hihi, đầu tư $1500 vào Futurenet sau 1,5 năm làm gì lãi gấp đôi đâu mà, kèo ngon, xúc đi bạn

Mà bạn tin nó không scam, thì 6 tháng hay 1,5 năm quan trọng gì, đằng nào bạn chả có $1500 tiêu chơi hihi, đầu tư $1500 vào Futurenet sau 1,5 năm làm gì lãi gấp đôi đâu mà, kèo ngon, xúc đi bạn
Chả hiểu gì lãi 5% tháng thôi bạn ơi còn muốn lãi nhiều thiếu gì trang để chơi . Cần tìm hiểu rồi hãy phát biểu toàn phát biểu linh tinh mà chả hiểu gì hết

Proof đầu tư của mình nè

Chả hiểu gì lãi 5% tháng thôi bạn ơi còn muốn lãi nhiều thiếu gì trang để chơi . Cần tìm hiểu rồi hãy phát biểu toàn phát biểu linh tinh mà chả hiểu gì hết
mình đếch cần hiểu Futurenet nó là cái quần què gì luôn ok ? Bởi vì mình đã mất một mớ vào anh Jo và Paidverts rồi, ko biết trong đây có chiến hữu nào còn nhớ, sau đó đến vụ Recycle... gì đó, nói chung là các bố nổ rất to và kinh, sau cùng thì có một điểm chung duy nhất đó là biến hình trong một nốt nhạc, ponzi nào mà chả hô tao có dự án này dự án kia, mạng quảng cáo nghe kinh khủng vãi lều hóa ra toàn mấy thành viên view ads cho nhau là biết ponzi chính hãng rồi, thanh minh thanh nga cái quần què.

Trở lại ông thớt, ông mới là người phát biểu linh tinh đấy, nếu ông tự tin nó không scam, thì sao ông không vào kèo với bác Loan kia mà ăn $1500 đi, nếu không dám cược dài hơi mà chỉ dám cược 6 tháng thì bản thân ông cũng đang sợ nó scam cho vỡ mặt, mà nếu ông sợ nó scam trong khi đó lại còn đi mời người khác thì thặc là cạn lời, MMO4ME chứ ko phải mấy ông bà già nhà quê đâu ông ơi

Tôi biết bạn không hiểu gì về nó mà .Bạn phán bừa . Nói chung là đầu tư min 10 usd , max 50 usd , chuyển tiền qua cổng payza nếu có scam thi dispute rút tiền về . , PM và các đồng Coin . Nếu bạn đủ tiền thì rút về min là 4 usd còn PM là 50 usd . Nhiệm vụ bạn là 1 ngày xem 10 quảng cáo . Vậy thôi .
Nếu rút không về thì sao :eek:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,447
169,787
Latest member
ngovanhungload

Most viewed of week

Most viewed of week

Back