Tuyển 500 AE - Lương: 4,800,000 - 2h/day - CV: Live stream Game

bác cho hỏi. giờ thằng em mình muốn stream, mà nó ko có bank để nhận tiền thì có được nhận bank hộ ko?
Được nhận bank hộ nha bạn.

chơi dở có cho làm k?
Được bạn. Tháng sau mới yêu cầu lượt xem.

đã đăng ký id 73829027 mà bác ơi em đăng ký Hearthstone làm sao để chơi trên PC mà quay cam bằng điện thoại vậy? bác hướng dẫn rõ chút. Còn cái đơn đăng ký nó gửi về nhà mình hả bác? giờ em đang ở trọ trong hẻm ko có số nhà sao lấy đây...
Mình chưa chơi game này, Bạn có thể giả lập trên pc để stream :D

Vừa test thử @@ ngồi quánh lol nhảm nhảm xíu cũng cả đống người xem :p
Mà stream hơi lag máy cùi nên cứ tụt FPS xuống 30 - 40 @@ nhìn trong điện thoại mình thì giật pặc pặc không biết người ta xem có giật không nữa :confused:
:D

từ lúc ra topic này #2 là mình đk, mà trong group streamgame thì nhiều ng có mail rồi
Có bác nào đăng ký game LOL mà nhận được mail chưa nhỉ !
Đã có mail đợt 1, ai đk sớm trước 16h 24/12 đã có. Nếu chưa có thì vui lòng đợi nhé. Chắc chắn có.

@cnd giúp mình đi cậu mình ko có bank vì ko đủ điều kiện mình có thể lấy tiền pm hoặc bảo kim ngân lượng gì đos đc ko cậu, ngày mình onl tầm 5 ~ 8h lận
:) Tự kiếm bank giúp mình đi.

có game nào mobile ko thớt
Đa số là game pc, bạn có thể đk game mobie. Rồi giả lập chơi cũng được, mình nghĩ ko sao, sẽ được duyệt thôi.

hình như hết slot rồi :(
Vẫn còn bạn ơi, sr rep muộn

Thời gian đăng ký tài khoản game là gì bạn? Mình muốn đăng ký: PES, Tomb rider. Crysis Series có ok không?
Được bạn, nếu đã đk thì vui lòng đợi nha.

cứ đăng kí rồi chơi game là được thui à. có cần phải wc hay lượt view xem k bạn
Đọc kĩ lại topic giúp mình, bắt buộc wc 30% nha.

e xin mạn phép trả lời hộ chủ thớt về câu hỏi của bác.
Bên Bingo yêu cầu bạn phải live stream trên PC bằng phần mềm của họ còn và live cả mặt bạn thấp nhất 30%. Cái chuyện quay mặt của bạn là bắt buộc nhé!

Thank you ^_^ Cần lắm những người như bạn.

Xin lỗi tất cả mọi người vì trả lời chậm trễ. Mình hạn chế rep tin nhắn riêng, để mọi người hỏi và thảo luận với nhau giúp tất cả mọi người đều theo dõi được. :)

stream như bọn talktv đó à .
mình đăng kí cái game lol đc k ?
vừa đăng kí theo link của bạn rồi mà k biết baoh mới đc chấp nhận

gửi mail cho cậu mà bị thông báo @cnd
Vì lý do bảo mật, Gmail không cho phép bạn sử dụng loại tệp này vì việc này vi phạm chính sách của Google đối với tệp thực thi và tệp lưu trữ.

Xin lỗi tất cả mọi người vì trả lời chậm trễ. Mình hạn chế rep tin nhắn riêng, để mọi người hỏi và thảo luận với nhau giúp tất cả mọi người đều theo dõi được. :)
hixx mình chờ vài ngày rồi mà sao chưa thấy mail vậy bác :( id 73829027

Vì lý do bảo mật, Gmail không cho phép bạn sử dụng loại tệp này vì việc này vi phạm chính sách của Google đối với tệp thực thi và tệp lưu trữ.
File bạn quá lớn, thì phải. Bạn giảm kích thước file lại xem thử, hoặc up lên drive rồi gửi lại nhé.

File bạn quá lớn, thì phải. Bạn giảm kích thước file lại xem thử, hoặc up lên drive rồi gửi lại nhé.
Mình ra quá photo bảo nó in hết ra giấy.xong mình điền thông tin vào.xong lấy dt quét và gửi mail cho bác thớt hả mn.

đã đăng kí mong sớm nhận tin bác. hi vọng là kịp
id : 74373707
ID: 74393970
ID: 74374958
ID: 74367976
ID: 14255484
5 acc của mấy ae trong nhà

Last edited:
Cái này bác nén dưới dạng file .zip thôi là nó cho gửi. Hôm qua e cũng bị @@

Có pay ko nhỉ , tuyển 1500mem . mõi người 4tr8/tháng thì 1 tháng phải chi trả cho những người ngồi ko chơi game 7tỷ200 triệu ? một dấu hỏi lớn ??? :)

Announcements

Forum statistics

Threads
418,589
170,686
Latest member
dungnv40581
Back
Top Bottom