Tuyễn 10 bạn siêng năng theo mình làm dự án

tronghoangPDS

Banned
Reactions
12
MR
0.000
Cái này là 1 site trên mạng, mình chỉ cần like face or click google +1, vốn bỏ ra ban đầu là 7$/1 tháng/1 tài khoảng site vip.
1 ngày 1 tiếng làm việc kiếm được 1.83$.
Nếu có acc face book hơn 50 bạn nhiều thì có thể kiếm nhiều hơn. ( mình đã test thử kiếm được thêm từ 1 tài khoảng face book là 0.3$/1 tài khoảng)
Sợ site nát nên không dám share mạnh nhé.
Bạn nào có vốn 7$ paypal trở lên thì pm riêng vào yahoo mình.
Khi các bạn pm riêng mình sẽ đưa proof cho các bạn xem ( bảo đảm ngon )
Chỉ tuyển 10 bạn. nếu trong quá trình làm việc bạn nào share cho mem khác ngoài 10 mem này thì vô rừng chơi với ... đi.
Ưu tiên newbie nhé. K cần exp chỉ cần siêng :D
Tiền nhà ai nấy rút, tự rút về paypal mình chỉ ăn tiền quảng cáo + tiền giới thiệu thôi.
Đăng ký sau 3 ngày mới được rút tiền.

P/s: thưa mod, em không biết nên đăng bài này ở đâu nên mạo mụi gửi vào offer. mod thấy sai thì di chuyển dùm em. e chỉ muốn có vài bạn kiếm thêm thu nhập thôi. tks

Cái này là 1 site trên mạng, mình chỉ cần like face or click google +1, vốn bỏ ra ban đầu là 7$/1 tháng/1 tài khoảng site vip.
1 ngày 1 tiếng làm việc kiếm được 1.83$.
Nếu có acc face book hơn 50 bạn nhiều thì có thể kiếm nhiều hơn. ( mình đã test thử kiếm được thêm từ 1 tài khoảng face book là 0.3$/1 tài khoảng)
Sợ site nát nên không dám share mạnh nhé.
Bạn nào có vốn 7$ paypal trở lên thì pm riêng vào yahoo mình.
Khi các bạn pm riêng mình sẽ đưa proof cho các bạn xem ( bảo đảm ngon )
Chỉ tuyển 10 bạn. nếu trong quá trình làm việc bạn nào share cho mem khác ngoài 10 mem này thì vô rừng chơi với ... đi.
Ưu tiên newbie nhé. K cần exp chỉ cần siêng :D
Tiền nhà ai nấy rút, tự rút về paypal mình chỉ ăn tiền quảng cáo + tiền giới thiệu thôi.
Đăng ký sau 3 ngày mới được rút tiền.

P/s: thưa mod, em không biết nên đăng bài này ở đâu nên mạo mụi gửi vào offer. mod thấy sai thì di chuyển dùm em. e chỉ muốn có vài bạn kiếm thêm thu nhập thôi. tks
1 ngày chỉ làm đc 1 tiếng hay làm cả ngày cũng được

1 ngày chỉ làm đc 1 tiếng hay làm cả ngày cũng được
làm 1 tiếng là dc hơn 1.83$, nếu rảnh thì làm nữa. mà lúc đó tiền nhận được sẽ ít lắm.
Sau 1 tiếng tiền nhận được giống như gõ captcha, 1 tiếng kiếm dc 0.5$ nữa :D

qua mục Ref mà tuyển.. MOD move bài đi. hoặc cho đi nghỉ mát vài bữa...kaka

qua mục Ref mà tuyển.. MOD move bài đi. hoặc cho đi nghỉ mát vài bữa...kaka
ác vcl, buzz yahoo cho xem như đã hứa hùi nảy nè thèn quỷ :D kiễu này tuyễn 10ng là cả đám có tiền mua thêm vài thùng mì gói :D để ăn lấy sức chiến cái khác :D

khỏi cần share site :))

http://paidcoin.com/

tốn 7$ up vip
và các bạn newbie cẩn thận acc mới reg, cân nhắc trước khi tham gia
thứ 1, ac mới tạo là có quyền "được" ném đá à?
Thứ 2, mình thu gc AMZ, mua site chiến offer có thể coi posting của mình
Thứ 3, cái này anh em cùng nhau kiếm tiền, mình chỉ hướng dẫn, các bạn ấy tự mua, mình k đụng chạm gì đến tài khoảng họ
Thứ 4, bạn không tham gia thì để ng khác phụ. Tại chỉ thích kiếm tý tiền quảng cáo từ site thôi
Thứ 5, ai theo dc thì theo, proof rỏ ràng, họp 1 ngày 1 lần để giúp nhau,. Họp = visichat nhé
Thứ 6: hết rùi :(

thứ 1, ac mới tạo là có quyền "được" ném đá à?
Thứ 2, mình thu gc AMZ, mua site chiến offer có thể coi posting của mình
Thứ 3, cái này anh em cùng nhau kiếm tiền, mình chỉ hướng dẫn, các bạn ấy tự mua, mình k đụng chạm gì đến tài khoảng họ
Thứ 4, bạn không tham gia thì để ng khác phụ. Tại chỉ thích kiếm tý tiền quảng cáo từ site thôi
Thứ 5, ai theo dc thì theo, proof rỏ ràng, họp 1 ngày 1 lần để giúp nhau,. Họp = visichat nhé
Thứ 6: hết rùi :(
thứ 1 có câu nào ném đá đưa ra coi, acc mới thì cẩn thận đó là điều tất nhiên
thứ 2 điều đó chẳng nói nên gì cả, đóng 10tr bảo hiểm vẫn scam như thường
thứ 3 "giúp đỡ" hay là để kiếm ref, ref làm ref up vip thì upline có đc gì đâu, cao thượng vãi
thú 4, ngu gì tui tham gia nhưng tui cũng nói để các bạn khác biết nó là thế nào, ai có quyền cấm??
thứ 5 ,6, 7, 8,9,.... .........

có tut gì vs thằng này ko cậu. it coin quá ::((
mình ko chơi cái này nên có tut gì đâu
nhưng mấy cái này thì nếu cậu tham gia tự tạo cái tool like với tool sub cho khỏe, ngày chạy lần kiếm ít cháo vui vui thôi :D
Chứ mấy site này mấy thằng kia đi tuyển ref hô to thế chứ chơi cả tuần chắc đc 1$ á nếu mà ko có ref :)

nhưng mấy cái này thì nếu cậu tham gia tự tạo cái tool like với tool sub cho khỏe, ngày chạy lần kiếm ít cháo vui vui thôi :D
Chứ mấy site này mấy thằng kia đi tuyển ref hô to thế chứ chơi cả tuần chắc đc 1$ á nếu mà ko có ref :)
cái này nếu mình chiến solo thì 1 ngày đc 1 $ ko cậu nhỉ

cái này nếu mình chiến solo thì 1 ngày đc 1 $ ko cậu nhỉ
mình nói rồi mà, ko ref thì may lắm tuần đc 1$ á hi

mình nói rồi mà, ko ref thì may lắm tuần đc 1$ á hi
Xác nhận là đúng như ông này nói, nghe hô hào lao vào chơi mà vừa tốn nhiều sức lại ko đc nhiều tiền.

oh nói hay nhỉ, ac mới tạo hôm qua, mua vip lúc khuya, sáng chiến. coi kĩ nhé pro
rcgmkv

rcgmkr

rcgmkl

Bạn pro giải thích dùm mình cái này đi ? 1 mình chiến đấy. haiz.

từ lúc tham gia mmo đến giờ,mình gặp top kiểu này nham nhảm,ko tuyển ref thì còn lâu mới đc như thế này

thôi chán mấy thím quá. bộ clike face book k à ? +1 google mỗi cái +4 điểm, gần 100 cái gần 400 rùi. Ac mới tạo lấy đâu ra mem. Không biết thì làm ơn im dùm. tks

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,308
170,439
Latest member
hoainam910

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom