Tutorial Tutorial HYIP

Scammer ??
Cảm ơn bạn đã cảnh báo cho mọi người, hôm qua cũng có một bạn nhắn bên FB mình hỏi có giao dịch mua bán PO gì đó. Vậy là dạo này có ai đó đang mạo danh mình để đi scam.

Mình không mua bán/giao dịch gì cả và cũng không trung gian cho ai, nên mọi người đừng giao dịch với ai có avatar giống mình nhé. Cứ chủ động inbox mình trong telgram hoặc FB hoặc yêu cầu vào forum để hỏi lại mình nếu có ai đó bạn nghi ngờ scam.

giờ vào HYIP ổn không bro? có ad nào tâm huyết theo thì chắc hơn :((

giờ vào HYIP ổn không bro? có ad nào tâm huyết theo thì chắc hơn :((
Hyip biết chơi thì cũng đủ tiền ăn bát phở mỗi ngày. Chủ yếu lợi nhuận đến từ cheat rcb hoặc tuyển ref. Trông chờ gì admin, tiền ko vào hoặc vào nhiều nó té luôn chứ ngu gì ở lại gánh

Hyip biết chơi thì cũng đủ tiền ăn bát phở mỗi ngày. Chủ yếu lợi nhuận đến từ cheat rcb hoặc tuyển ref. Trông chờ gì admin, tiền ko vào hoặc vào nhiều nó té luôn chứ ngu gì ở lại gánh
Nếu bạn có suy nghĩ như vậy thì mình khuyên bạn nên bỏ HYIP. Bởi vì chắc chắn bạn sẽ mất tiền nếu bạn xem nó chỉ là trò chơi may rủi :)

Nếu bạn có suy nghĩ như vậy thì mình khuyên bạn nên bỏ HYIP. Bởi vì chắc chắn bạn sẽ mất tiền nếu bạn xem nó chỉ là trò chơi may rủi :)
Trước tôi cheat hyip mãi, đói ăn thì chơi tạm qua ngày, tôi chơi chưa bao giờ lỗ. Chơi hyip thì nó như cuộc đấu trí giữa các bên, thằng nào khôn hơn thì ăn

Trước tôi cheat hyip mãi, đói ăn thì chơi tạm qua ngày, tôi chơi chưa bao giờ lỗ. Chơi hyip thì nó như cuộc đấu trí giữa các bên, thằng nào khôn hơn thì ăn
Cheat chỉ dành cho những site hourly ,a1d hoặc plan ngắn ngày. Bây giờ các monitor top hầu hết đều có tool phát hiện nên rất khó và mất thời gian để cheat. Hoặc bạn dùng chính link ref của mình để cheat cũng được nhưng dễ bị chết trùm nếu rút không kịp :))

Cheat chỉ dành cho những site hourly ,a1d hoặc plan ngắn ngày. Bây giờ các monitor top hầu hết đều có tool phát hiện nên rất khó và mất thời gian để cheat. Hoặc bạn dùng chính link ref của mình để cheat cũng được nhưng dễ bị chết trùm nếu rút không kịp :))
Ngày trước chơi toàn site 1 day, rcb 25%, cheat uhyip ào ào

" ....... SSL phân thành 2 loại, SSL thường và Green Bar loại GreenBar có giá cao hơn và các site tốt thường luôn có Green Bar (hay viết tắt là GB), để phân biêt site có GB hay không chỉ cần nhìn vào thanh địa chỉ của trình duyệt:

* Site có GB thì sẽ hiển thị như sau (dòng chữ màu xanh phí trước https )......... "

chào bạn có thể cho mình hỏi SSL , hiển thị khóa màu đen có nghĩa là sao bạn ?
như hình của mình

Attachments

172.5 KB · Views: 100
Nếu chứng chỉ SSL gần hết hạn
nhưng DOMAIN còn hạn dài , thì SITE đó còn tin tưởng được không , nó còn có thể LIVE tiếps

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,445
169,784
Latest member
Scoopy

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom