[TUT vidinterest.com] kiếm 10$ với vidinterest

luvbtyn

Senior
Reactions
260
MR
0.000
Chắc hẳn các bạn đã biết đến site Vidinterest rồi có đúng không, như vậy thì mình không nói nhiều về nó nữa mà đi vào vấn đề chình luôn.
Bạn làm gì với Vidinterest để kiếm được tiền? up video (10video = 0.2$/n) like (5like của mình =0.1$ và 10like của người # =0.2$ /n) lượng follow thì sẽ dần giảm xuống cho đến khi còn rất ít ỏi để bạn sếp nó vào như một việc kiếm $ hằng ngày trên Vidinterest.
Còn 1 cái có thể gạt ra tiền cho chúng ta trên Vidinterset đó chính là xem video mà ít người để ý tới hoặc thậm chí vì nó quá ít điểm nên nhiều người phớt lờ nó, nhưng vì bạn có thể tự mình xem video của mình để nhận điểm thì tại sao không biến nó thành tiền trong lúc bạn đang ngủ chứ. Thử tính xem nếu máy bạn cấu hình khá mạnh mẽ thì sẽ như thế nào? trong vòng 1p bạn có 0.1credit (0.001$) vì bạn có thể up video khoang 40s và tự mình xem heết nó và nhận điểm chỉ có thế thui, bạn thử nhân làm 10 nếu máy tính bạn có thể mở 1 lần 10 trang firefox => 1p = 0.1cre *10 rồi đem nhân với khoảng 18 tiếng xem ntn => 0.1cre *10 *60p *18h = 1080cre >10$ rồi nhé.

Quá trình xem video để đc + cre của mình là vào trang cá nhận >>> chọn 1 cái video ngắn (khoảng 40s là hợp lý )>>>> trở lại trang cá nhân >>>> ...... cứ như thế lượt view sẽ tăng lên.
Dùng imacros và autotoy nhé các bạn.
Còn dưới đây là 2 video của mình với lượt view mình tự sướng từ khuya đến lúc trước khi mình viết thr này.
http://vidinterest.com/video/34882/video-ngn-gi-mi-ngi-trc-khi-mng-li-tch-tt >>>> trên 180 view của mình tự sướng

http://vidinterest.com/video/34870/video-ngn-youtube-i-nh-dng-mi >>>> trên 290 view của mình .................
từ 5h sáng đến 10h30 đc gần 500 view, không nhiều vì mình chỉ test trên 2 tab mà thôi.

Còn lại là tùy vào tư duy của các bạn thui, mình chỉ nếu cái ý chính còn có kiếm đc ko là do các bạn thôi

Thêm cái pic cho nó hot nha .

P/s: ai thấy hay có ý khích lệ cho mình xin vài cái code amz 1$ đc rùi hén :D

Last edited:
Nghe giọng bạn mà giống như đang coi phim kiếm hiệp vậy :)

ý bạn mình chém gió chứ gì

mình chỉ chia sẻ suy nghĩ của mình như vậy thôi còn tin và làm hay không thì tùy các ban chứ mình đâu ép ai đâu

ý bạn mình chém gió chứ gì

mình chỉ chia sẻ suy nghĩ của mình như vậy thôi còn tin và làm hay không thì tùy các ban chứ mình đâu ép ai đâu
Không phải, ý mình nói giọng của bạn giống mấy người lồng tiếng thôi, chứ mấy cái này mình có biết gì đâu mà comment bạn chứ !

Không phải, ý mình nói giọng của bạn giống mấy người lồng tiếng thôi, chứ mấy cái này mình có biết gì đâu mà comment bạn chứ !

vậy mình hiểu nhầm ý bạn.xin lỗi vì điếu đó :D
và tại sao bạn không thử với vindinterest đi nhỉ

kenjionline

Hero
Verified
Reactions
650
MR
0.000
Follow me on Facebook X.com
làm vậy đến khi pay nó có pay ko nữa mới là vấn đế quan trọng,chứ tự sướng cho đã ko được pay thì phí công sức quay tay mà chả sướng :p

làm vậy đến khi pay nó có pay ko nữa mới là vấn đế quan trọng,chứ tự sướng cho đã ko được pay thì phí công sức quay tay mà chả sướng :p
mình đang đi tìm câu trả lời bạn ạ.
chắc phải 4ngày nữa là ra thôi :D
tự động 100% nên mình nghĩ không phải quay nên tay chả mỏi =]]

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,813
176,258
Latest member
nhacaizomclublif

Most discussed of week