• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell [TUT] reg acc Clixsense.com thành công 100%. - Giá 10$ - All Bank

Status
Not open for further replies.
Reactions
45
MR
0.000
Insuree Balance
0
Mình mới tìm ra TUT đăng ký acc Clixsense.com nhưng ko có thời gian chơi ptc cũng như tìm tool, sell cho những ai quan tâm và thích chơi clixsense. Theo như mình biết thì hiện tại mmo4me chưa có ai reg thành công ở clixsense cả :D. Mình cũng chưa share cho ai hết.
Bác nào mua thì khuyến cáo cũng ko share lung tung giữ mà ăn càng giới hạn người chơi thì càng dễ sống thôi.
Giá bán 10$ qua pp [email protected] hoặc pz [email protected]. mình sẽ gửi TuT qua email.
Thuận mua vừa bán các bác ném đá nhẹ tay nhá :D.

Quên, chơi e này phải fake Ip nhé, fake theo kiểu đặc biệt chỉ có trong TUT, e này các cao thủ đã thử với VPN, VPS, SOCK các loại nhưng ko qua dc vẫn bị detect đấy. :d

Nó chờ lúc with mới banned thì móm luôn

ẹc, bữa dùng sock free trên mạng cũng reg và click đc
nhưng lúc with thì bác with về đâu, PP US ak :D:D:D

PP có liên quan gì đâu bạn, nó làm sao kiểm tra được thằng PP? khi with thì PP chỉ cung cấp cho nó email, số tiền, số ID thôi nhá. admin PP nói đấy.

Vậy bạn cao thủ rồi.

mẹ cl này mà cung bán ah, flyvnp ip new zealand reg dc đấy,1 số vpn cũng có dãi ip cung reg dc đấy, hma cung co 1 so dai ip reg dc
mà reg dc rồi làm sao
click bao giò mới đủ 5-10$
não nhũn vl, tưởng cái gì cũng đem bán dc ah

mẹ cl này mà cung bán ah, flyvnp ip new zealand reg dc đấy,1 số vpn cũng có dãi ip cung reg dc đấy, hma cung co 1 so dai ip reg dc
mà reg dc rồi làm sao
click bao giò mới đủ 5-10$
não nhũn vl, tưởng cái gì cũng đem bán dc ah
Bác ko mua thì lượn đi chỗ khác chơi có ai trả t bác để đi bơm vá ah?
Tool click, tự reg 2-3$/ngày là bt, e ko có nguồn mua tool dc chưa bác :D

Làm không biết được bao nhiêu mà mua cái tut này thôi chơi cái khác sướng hơn. Cái này cũng chơi khác gì cái dokeymail mà bỏ hết chẳng thèm chơi.

:) tại nói là cao thủ reg = vpn ko dc nên vào comment tí :)
cao thủ của bạn là ai thế
hma mấy dãi ip có tên là virtual đều reg dc nhé, ai cần thì vào reg ,ko cần mua TUT làm gì

:) tại nói là cao thủ reg = vpn ko dc nên vào comment tí :)
cao thủ của bạn là ai thế
hma mấy dãi ip có tên là virtual đều reg dc nhé, ai cần thì vào reg ,ko cần mua TUT làm gì
share lun đi bạn, PTC mà mua TUT 10$, đi chiến solo thì bao giờ mới đủ vốn?, chưa kể thom thóp lo bị banned :D

bạn lấy hma, chọn mấy dai ip của mỹ, anh , bồ đào nha có chữ virtual...thì sẽ reg dc.ma reg dc rồi thì chiến cũng mệt mới có $ chứ có phải có acc là có $ dau

hở clixsense bây h phải reg acc mới ko đc à ?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,336
170,460
Latest member
thayphamduc

Most viewed of week

Most viewed of week