• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell TuT kiếm 250$/ tháng với shorte.st

Status
Not open for further replies.

tuannam1555

Junior
Reactions
24
MR
0.001
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Vì tỉ lệ ăn shorte.st khi treo hitleap là rất thấp nên khi treo shorte.st thì 1 ngày cũng chưa tới 0.2$/ acc. Bằng 1 phương pháp riêng mình sẽ chuyển link shorte.st sang 1 sever đặc biệt để tỉ lệ ăn tiền cao hơn. Treo 3link sever trên hitleap sẽ đc từ 0,5-1$/ ngày.
Giá của mổi 3link sever cho/ 1 ac hit leap là 2$$. link sẽ live trong 1 tháng. Tức là tức là 1 tháng bạn sẽ thu về ít nhất 13$/ac(hitleap)
Xin lưu ý là bạn có thể treo 3link trên nhiều ac hitleap nhưng tỉ lệ ăn visit sẽ càng giảm.
Đối với các bạn mua nhiều link mình sẽ tính giá là 0.5$/1link sever ít nhất 6link trở lên
Mình còn bán TuT treo nhiều ac hitleap với giá 2$. Riêng TUT treo hitleap ăn 70% giá là 3$
Mình sẽ khuyến mãi 10% cho những ai reg ac shorte.st của mình! Khuyễn mãi chỉ áp dụng khi bắt reg của bạn bắt đầu kiếm đc 1$ nghĩa là mình nhận đc 0.2$. Khi đó mình sẽ hoàn lại 10% tông số tiền bạn đã mua link của mình!
Liên hê yahoo: namqn1997 (chỉ 1 yahoo này thôi)
(Chấp nhận GD qua chung gian. Mình sẽ nhận tiền đưa link sever cho các bạn treo thữ 1 ngày! Sau 1 ngày nếu visit trên tài khoản Shorte.st của bạn tăng lên thì bạn phải thanh toán cho mình nếu không mình sẽ khoá link sever)

dauden

Senior
Reactions
228
MR
0.000
Proof đâu thớt ơi? Sell tut mà nói miệng thôi thì ai sell chả dc. Mà link server là gì ta? Tạo Anonymous traffic từ hitleap thông qua link server mà thớt nói à ?
Mà sao lại treo hitleap là rất thấp mà tạo link server treo = hitleap lại cao hơn ?

Last edited:

minhvuxp

Hero
Reactions
271
MR
0.001
short.st mới chơi thử 2 ngày (4 link) đc hơn 1$ (traffic thực nhé chứ ko hề bot) thấy thằng này rate và eCPM khá tốt, có thể chiến song song với adf.ly :D

Proof đâu thớt ơi? Sell tut mà nói miệng thôi thì ai sell chả dc. Mà link server là gì ta? Tạo Anonymous traffic từ hitleap thông qua link server mà thớt nói à ?
Mà sao lại treo hitleap là rất thấp mà tạo link server treo = hitleap lại cao hơn ?
tao sever nham muc dich che giau traffic tu hitleap. thang shorte.st se nhan toan la traffic cua sever va no se tuong la traffic that chu k he pk tat ca deu tu hitleap.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,780
176,230
Latest member
kubetvietnamorg

Most viewed of week

Most discussed of week