Tutorial Tut kéo traffic kiểu paid Ads tiết kiệm

tk google ads bây giờ khó khăn quá , lên camp là die , mấy b có cách nào lên dc ko ạ , e chạy US mà bữa giờ ko active dc con nào

tk google ads bây giờ khó khăn quá , lên camp là die , mấy b có cách nào lên dc ko ạ , e chạy US mà bữa giờ ko active dc con nào
ib mình chạy tạm bing nhé, tỷ lệ k ngon bằng gg ads nhưng có còn hơn k

e trai luffy nói đúng rồi đấy, bác về nhà nuôi gg ads chứ chỗ này chuyên paid ads mảng bing mình đề cập, vì độ khó nó cao giờ disabled liên tục nên phải tìm ngách mới, thân.

ai cần mua mã bing thì ib mình, bao nhiêu cũng có
  1. 128$ USD Bing - tiêu 33$ mới nhận được -> 13$ / mã
  2. 100 USD Bing - tiêu 25$ mới nhận được -> 13$ / mã
  3. Combo 50 x 100USD Bing - add vào là dùng dc không cần chi tiêu -> 300$
  4. 100USD Bing - add vào là dùng dc không cần chi tiêu -> 8$
  5. Combo 20 x 100USD Bing - add vào là dùng dc không cần chi tiêu -> 150$

ai cần mua mã bing thì ib mình, bao nhiêu cũng có
  1. 128$ USD Bing - tiêu 33$ mới nhận được -> 13$ / mã
  2. 100 USD Bing - tiêu 25$ mới nhận được -> 13$ / mã
  3. Combo 50 x 100USD Bing - add vào là dùng dc không cần chi tiêu -> 300$
  4. 100USD Bing - add vào là dùng dc không cần chi tiêu -> 8$
  5. Combo 20 x 100USD Bing - add vào là dùng dc không cần chi tiêu -> 150$
100$ coupon dùng luôn giá 8$, còn 100$ coupon tiêu 25$ mới được dùng giá 13$. Hình như hơi ngược :v

Các bác giói nhỉ. Em chạy ads google chơi adsense mà chết suốt. Có bác nào có mảng gì đẩy paid traffic vào ngon thì pm hợp tác

100$ coupon dùng luôn giá 8$, còn 100$ coupon tiêu 25$ mới được dùng giá 13$. Hình như hơi ngược :v
mỗi mã tạo 1 cách khác nhau, mã nào tạo dễ thì giá thấp, tạo khó thì giá cao. Bác mua thì cứ ib mình test thử vài em rồi cảm nhận

ok mình chỉ hỏi vậy thôi, người mua thì người ta chọn cái rẻ hơn và có lợi hơn là tất nhiên rồi

Em vẫn chưa hiểu chạy ggads để chơi adsen?
Chúng ta ăn tỉ lệ chênh lệch ah ta? hay do có mã giảm giá nên hời khoảng đó.

Chào anh em, xin lưu ý, ở đây ta có 2 dạng traffic đó là dạng free traffic, và paid traffic.
Trong bài tut này mình chỉ đề cập đến paid traffic mà thôi.

Hiện tại mình chỉ focus vào Bing ads, Google Ads, và Facebook Ads, các adnetwork khác chưa thử, hoặc chưa có kinh nghiệm gì nên không trình bày trong bài viết này.

1. Google Ads
Rất khắt khe trong kiểm duyệt và lên camp, vậy nên các anh em nào có account ads có tuổi lâu đời là một lợi thế, và quan trọng là có các mã coupon giảm giá để áp dụng tiết kiệm chi phí, mỗi tài khoản thường add được 3 mã coupon cùng lúc
View attachment 162314
2. Facebook ads.
Vô cùng khó, cũng tương tự như Google Ads, anh em nào có account tuổi lâu đời lên camp tốt BM lâu đời càng ngon, và quan trọng là FB hiếm khi cho mã coupon, nên tiền anh em chi ra đều real cả. khá tốn kém nhưng hiệu quả vô cùng cao.

3. Bing Ads
Đây là mảng mình đang chơi để lấy traffic về, nhược điểm là chạy web tiếng việt thì lượng traffic yếu lắm, phù hợp cho anh em nào làm content ngoại, mã coupon thì có nhiều hơn cả Google ads nữa, có loại $100 mà add vào dùng luôn, không tốn tiền gì cả, rất lợi thế, cho anh em có content English, hoặc ngôn ngữ EU...
bác cho e thắc mắc là cái này với affiliate bên nào rate cao hơn bác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,427
169,772
Latest member
dataanalyticsvsb

Most viewed of week

Most viewed of week

Back