Suggest TUT hướng dẫn Site Auto Exchange thế hệ mới (sàn giao dịch: PM, BTCE, WMZ) Anything-E.COM

anhkhoviai

Pre-verified
Reactions
277
MR
0.000
Insuree Balance
0
Phone Number
Call me! Call me!
TUT hướng dẫn Site auto exchange thế hệ mới an toàn-nhanh chóng-fee rất thấp nhất(ttrung gian miện phí): (MUA/BÁN )PM, WMZ, BTCE, Stellar, LTC, DOGECoins… bằng VND.

Lợi ít TUT: Các bạn bỏ ra 5p đọc bài viết này thì sẽ tiết kiệm được khoản fee rất lớn, bạn cần bán thì bán được giá cao nhất, mua thì thu được giá tốt nhất, hôm nay mình xin viết hướng dẫn xài site exchange thế hệ mới nhất bao gồm: nạp tiền, giao dịch (trading), rút tiền về (chỉ mất 5p)

Cải tiến: giao dịch nhanh chóng, có thể đặt giá mua, tương tác với người dùng (seller hoặc buyer), giá tốt nhất, sát thị trường theo quy luật cung cầu. Đa dạng tiền tệ : PM, WMZ, BTCE, Stellar, LTC, DOGECoins… bằng VND.

Site Exchange: https://www.anything-e.com/
Bước 1: chọn sàn

Bước 2: Nạp Tiền/Rút Tiền

Bước 3: Đặt lệnh mua bán, hoặc trung gian

Các clíp hướng dẫn:
youtu.be/UsWPzRg9iz4 (nap VND)
youtu.be/iEcaDcUYFbk (nap PM, WMZ, BTCE)
youtu.be/Vwo1cT1Z-t4 (Ban PM, WMZ, Rút VND)

Cái này là giới thiệu/PR site Ex của bạn đấy chứ?

Có share code ko bạn :D

Code này giá chắc cũng vài chục ngàn mỹ kim nên chắc là không share cho bác được rồi.

ặc không share được thì đưa lên đây làm gì không biết :v rảnh vl

Người lịch sự thì người khác hỏi mình phải trả lời cho dù câu trả lời là KHÔNG SHARE ĐƯỢC !!!

Sang nay hệ thống email của dịch vụ bị lỗi nên không gửi mail xác nhận rút tiền cho các bạn được. Hiện tại đã khắc phục xong và phục vụ các bạn bình thường. Các giao dịch cũ đã được xử lý xong !

Đọc comments mấy ông này mà buồn cười, code này mà share cho chắc nó xài cũng ko xài được đâu thớt nhỉ ;)

Đọc comments mấy ông này mà buồn cười, code này mà share cho chắc nó xài cũng ko xài được đâu thớt nhỉ ;)

Tất cả là chém gió thôi chứ mình có quyền gì mà share mình chỉ phụ trách phát triền khách hàng ở VN thôi. Công ty tổng có nhiều site như thế này lắm.

có vẻ hơi rắc rối và lằng nhằng so với các site auto 1 loại tiền tệ bây giờ.

Nhưng nhìn kỹ thì đơn giản hơn BTC-E khá nhiều đó bạn. Lúc đầu làm quen thì thấy lằng nhằng thế chứ làm quen tầm 1 ngày là rành ngay. Ủng hộ mình nhé !!!

Em bán 9,57 BTCE trên site bác thử. h ngồi chờ khớp lệnh thôi hả bác? có gì bác support em nha.
giao dịch của em nè:

Nó nằm ở đây phải k?

dự là C50 sờ vào thì lớp lớp chiến sĩ sẽ ngã xuống, tránh xa cho lành, bác này có tiền a- tiền s rồi , các bác đọc báo sẽ biết bác này là ai nhé

p/s: chỉ là ý tốt cho anh em thôi, không có ý dìm gì chủ top nhé

dự là C50 sờ vào thì lớp lớp chiến sĩ sẽ ngã xuống, tránh xa cho lành, bác này có tiền a- tiền s rồi , các bác đọc báo sẽ biết bác này là ai nhé

p/s: chỉ là ý tốt cho anh em thôi, không có ý dìm gì chủ top nhé

Chỉ có chủ topic ngã xuống thôi nhưng mình sẽ ráng trả lại tiền cho tất cả các bạn rồi mới đi trình bày với các bác bên C50. Sự thật đã minh chứng qua exchanger.vn. Xin cảm ơn !!!

mình làm theo hướng dẫn, nạp 200k từ VCB vào site của cậu nhưng khi bấm xác nhận báo là failed cậu à

mình làm theo hướng dẫn, nạp 200k từ VCB vào site của cậu nhưng khi bấm xác nhận báo là failed cậu à

Đã xử lý xong cho ban !!! Mời bạn giao dịch !!!

cho het ngay nay! tui bay ko len giai thich ro rang, tao up len = chung lua dao! khoi lam an gi het! san giao dich lua dao! - vua nap tien $10 = PM va 240k vnd Qua IB thi bon no khoa chuc nang rut tien! bao la phax xac cmn thuc tk thi moi cho rut!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,445
169,786
Latest member
Dinhcongtu

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom