Solved TUT GỬI TIỀN PP US KHÔNG CẦN VERPHONE

monsters2035

Junior
Reactions
31
MR
0.000
Vào http://mobile.paypal.com nó hiển thị dạng wap là được (Vì wap paypal khong có chức năng confirm bank card và ver phone) ,nên cứ send thoải mái . Mà còn bác nào liên qua tới proxy hay sock thì vào setting thêm vào nhé ,
và send bình thường

Ai ko có điện thoại có thể dùng giả lập java KEmulator 0.9.8 (phàn mềm giả lập java trên pc ,cái này mọi người tìm hiểu nhé )
Ảnh dạng wap đây

Last edited:

Ginto134

Banned
Reactions
16
MR
0.000
Cách dưới đây em đã làm tành công 2 tháng trước nhưng giờ ít dùng paypal rồi ,có thì dùng paypal VN thôi . E cũn nói trước vì e cũng không tìm hiểu chuyên sâu về paypal lắm ,nên kiến thức nông cạn mông a e chém nhẹ thôi . Nếu bài hay thì share cho e cùn biết viết nhé .Còn nếu thiếu gì ae cùng bình luận bổ sung
Cách dưới đây có thể tránh được cả confirm bank card

Chuẩn bị:
+ 1 điện thoại java có cài operamini ,hoặc điện thoại nào cài operamini miễn sao khi vào htt://mobile.paypal.com nó koong hiển thị dạng web là được (Vì wap paypal khong có chức năng confirm bank card và ver phone) ,nên cứ send thoải mái . Mà còn bác nào liên qua tới proxy hay sock thì vào setting thêm vào nhé ,

Ai ko có điện thoại có thể dùng giả lập java KEmulator 0.9.8 (phàn mềm giả lập java trên pc ,cái này mọi người tìm hiểu nhé )

Ai đã làm được báo cho AE cùng biết nhé ,vì lâu rồi m chưa dùng nên không biết còn được không ,hi vọng được ,giúp ích cho ae .

Hay thì tiếc gì nút like nhỉ
Thanks !!!!!!
Có nghĩa là send tiền trong blance PP US của mình qua acc khác hay sao nếu như vậy acc của mình corfim bank card là bình thường mà , hay là pay qua order như kiểu amazon or ebay ?

Có nghĩa là send tiền trong blance PP US của mình qua acc khác hay sao nếu như vậy acc của mình corfim bank card là bình thường mà , hay là pay qua order như kiểu amazon or ebay ?
Cái amazon hay các hình thức pay khác thì m ko rõ ,chủ yếu tut mình là để send tiền sang acc khác ,tùy cậu như sell hay send về pp viet nam đỡ gỡ rối khỏi verphone thôi

PhạmThi

Hero
Reactions
3,137
MR
0.092
Chat with me via Yahoo Messenger
Cách dưới đây em đã làm tành công 2 tháng trước nhưng giờ ít dùng paypal rồi ,có thì dùng paypal VN thôi . E cũn nói trước vì e cũng không tìm hiểu chuyên sâu về paypal lắm ,nên kiến thức nông cạn ,ae chém nhẹ thôi nhé. Nếu bài hay thì share cho e cùn biết viết nhé .Còn nếu thiếu gì ae cùng bình luận bổ sung
Cách dưới đây có thể tránh được cả confirm bank card (cái này thì m chưa chắc 100%)

Chuẩn bị:
+ 1 điện thoại java có cài operamini ,hoặc điện thoại nào cài operamini miễn sao khi vào http://mobile.paypal.com nó hiển thị dạng wap là được (Vì wap paypal khong có chức năng confirm bank card và ver phone) ,nên cứ send thoải mái . Mà còn bác nào liên qua tới proxy hay sock thì vào setting thêm vào nhé ,

Ảnh dạng wap đây
View attachment 31256
Ai đã làm được báo cho AE cùng biết nhé ,vì lâu rồi m chưa dùng nên không biết còn được không
Tiếc gì nút like nhỉ
Thanks !!!!!!

tiếc gì 1 like... cứ chia sẻ là tốt... đc hay ko thì người ta sẽ nhớ nick :v

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,887
176,348
Latest member
ruttien8xbet1

Most viewed of week