Got Paid Turbobit.net, Hitfile.net - Costaction.com- Official Support

Chúng tôi vừa thêm vào 1 cổng thanh toán mới cho người dùng của chúng tôi với mục tiêu cải thiện doanh thu của bạn!
Người dùng Turbobit.net và Hitfile.net có thể mua mã nâng cấp với nhiều loại tiền kĩ thuật số khác nhau.

Chúng tôi vừa thêm vào 1 cổng thanh toán mới cho người dùng của chúng tôi với mục tiêu cải thiện doanh thu của bạn!
Người dùng Turbobit.net và Hitfile.net có thể mua mã nâng cấp với nhiều loại tiền kĩ thuật số khác nhau.

Cool! Hiện tại alt coin cũng khá phổ biến, tích hợp vào đúng đắn đấy.

Have good job

Chào các bạn!
Tôi rất sẵn lòng để trả lời những thắc mắc của các bạn về Hitfile.net
Bạn có thể bật tính năng “Disallow a free download of all files” (Không cho phép tải xuống miễn phí tất cả file). Tùy chỉnh tính năng này tại đây: https://costaction.com/user/settings?apptype=fd2
Khi bật tính năng này, những người dùng miễn phí không thể tải được file của bạn. (Chỉ những người mua tài khoản trả phí mới được phép tải). Hoặc bạn có thể tạo một cài đặt khác theo ý mình. Ví dụ: Cho phép tải xuống miễn phí, nhưng giới hạn dung lượng tối đa của file. Tùy chỉnh dung lượng tối đa của file được phép tải xuống miễn phí tại mục "The maximum file size available for free download".

Nếu bạn có doanh thu trên 50$ mỗi tháng, tài khoản của bạn sẽ có được dung lượng lưu trữ không giới hạn và file của bạn sẽ được lưu vĩnh viễn!!!;)
" Bạn có thể bật tính năng “Disallow a free download of all files” (Không cho phép tải xuống miễn phí tất cả file). Tùy chỉnh tính năng này tại đây: https://costaction.com/user/settings?apptype=fd2" Phần tùy chỉnh này sao không thấy ở Turbobit. Tôi muốn chỉ có trả phí mới tải xuống các file.
cám ơn

" Bạn có thể bật tính năng “Disallow a free download of all files” (Không cho phép tải xuống miễn phí tất cả file). Tùy chỉnh tính năng này tại đây: https://costaction.com/user/settings?apptype=fd2" Phần tùy chỉnh này sao không thấy ở Turbobit. Tôi muốn chỉ có trả phí mới tải xuống các file.
cám ơn

Thực tế, chúng tôi chưa có tính năng này cho người dùng Turbobit, but nếu bạn thật sự cần nó, chúng tôi phải check tài khoản của bạn và mở tính năng này cho bạn

theo như bạn nói
"- Được trả tiền cho tất cả những lần gia hạn tài khoản trong tương lại, cho dù người mua đã xóa cookies, file nguồn hoặc yếu tố khác "
Vậy có nghĩa là khi một ai đó gia hạn tài khoản cao cấp của mình mà trước đó họ mua dưới người khác thì vẫn không được tính cho mình. Thế nên thời gian đầu thì chỉ kiếm khách mới và hưởng phần trăm từ bán hàng chứ chắc chắn ko có % gia hạn

có cách nào remote upload file từ host khác về turbotbit không?

theo như bạn nói
"- Được trả tiền cho tất cả những lần gia hạn tài khoản trong tương lại, cho dù người mua đã xóa cookies, file nguồn hoặc yếu tố khác "
Vậy có nghĩa là khi một ai đó gia hạn tài khoản cao cấp của mình mà trước đó họ mua dưới người khác thì vẫn không được tính cho mình. Thế nên thời gian đầu thì chỉ kiếm khách mới và hưởng phần trăm từ bán hàng chứ chắc chắn ko có % gia hạn

Không, chúng tôi tính 1 sales dựa trên referral chứ không tính trên file, bạn có sự nhầm lẫn với hệ thống của chúng tôi. Bạn có 1 referral, thì cứ mỗi lần gia hạn là bạn sẽ có 1 sales trong tài khoản của bạn.

có cách nào remote upload file từ host khác về turbotbit không?

Chúng tôi đã thêm vài filehosting vào danh sach cho remote upload hôm qua, và hôm nay thì bạn đã có thể sử dụng nó cho công việc của bạn. Bạn có thể upload các file của bạn từ filehosting khác đến cả Turbobit và hitfile 1 cách dễ dàng.
Tại thời điểm này, chúng ta có thể sử dụng remote upload trên các filehosting dưới đây (sẽ được mở rộng trong thời gian sớm nhất):

1fisher
Datafile
Depositfiles
Fileal
Fileboom
Filejoker
Keep2share
Nitroflare
Rapidgator
Uploaded

Chúng tôi đã sắp xếp lại theo thứ tự alpha B cho thoải mái, sẽ giúp ích cho bạn.
Thay vào đó, chúng tôi đang có kế hoạch thêm vào danh sách 1 vài filehosting để remote upload. Xin hãy nhớ rằng, bạn có thể gửi hỗ trợ mọi lúc ở khu vực hỗ trợ hoặc sử dụng contact ở dưới chữ kí của tôi, chúng tôi lúc nào cũng sẵn sàng hỗ trợ mọi vấn đề của bạn, đặc biệt là remote upload.

Chúng tôi vẫn tiếp tục mở rộng danh sách cổng thanh toán cho hệ thống của mình để bán premium key nhằm thúc đẩy doanh số và sự thuận tiện cho các đối tác của chúng tôi Hiện tại, chúng tôi vừa thêm vào cồng thanh toán mới cho cả Turbobit và Hitfile!

Tôi đã hoạt động trên Turbobit.net/Hitfile.net, hãy thêm 20% vào chương trình ưu đãi của tôi!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,431
169,777
Latest member
stake123

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom