Journey tuquy9999 - Kiếm tiền từ các Sites Nga, update liên tục.

THỦY CUNG đã quay lại và quá quen thuộc trong FISH
Tối nay 23h cơ hội kiếm tiền thành công 100% với những ngày đầu của thủy cung (trong funfish). Còn bác nào mùa trước Buồn ngủ theo nhầm vòng thì mùa này có ý định phục thù thì vào nhé.
Chơi rất đơn giản, cứ mỗi 24h được đầu tư 1 lần với số tiền max theo giới hạn của nó.
Giới hạn ngày đầu là 50 rub, rồi ngày 2 là 75, sau đó là 100Rub, 150 rub, 200 rub, 300 rub, 400 rub, .......
Nếu Bác đầu tư cho Thủy cung số 20 thì sau khi thủy cung số 21 đầy thì bác sẽ nhận được tiền với lãi suất 110%
Thời gian đầu ăn chắc chắn, nhưng khi mức đầu tư lên tầm 2000 rub/ 24h thì nên dừng lại hoặc tùy theo tình hình, em sẽ có cảnh bảo sau từng ngày.
Xin lưu ý Riêng phần thủy cung các bác nạp nó có tài khoản riêng lưu trữ số tiền đó để chơi thủy cung, nên em xin phép không được Back nhé. Vì em không quản lý được các Bác nạp bao nhiêu.

THỦY CUNG đã quay lại và quá quen thuộc trong FISH
Tối nay 23h cơ hội kiếm tiền thành công 100% với những ngày đầu của thủy cung (trong funfish). Còn bác nào mùa trước Buồn ngủ theo nhầm vòng thì mùa này có ý định phục thù thì vào nhé.
Chơi rất đơn giản, cứ mỗi 24h được đầu tư 1 lần với số tiền max theo giới hạn của nó.
Giới hạn ngày đầu là 50 rub, rồi ngày 2 là 75, sau đó là 100Rub, 150 rub, 200 rub, 300 rub, 400 rub, .......
Nếu Bác đầu tư cho Thủy cung số 20 thì sau khi thủy cung số 21 đầy thì bác sẽ nhận được tiền với lãi suất 110%
Thời gian đầu ăn chắc chắn, nhưng khi mức đầu tư lên tầm 2000 rub/ 24h thì nên dừng lại hoặc tùy theo tình hình, em sẽ có cảnh bảo sau từng ngày.
Xin lưu ý Riêng phần thủy cung các bác nạp nó có tài khoản riêng lưu trữ số tiền đó để chơi thủy cung, nên em xin phép không được Back nhé. Vì em không quản lý được các Bác nạp bao nhiêu.

nó toàn báo lỗi như này là sao bác nhỉ?

Có nhiều Bác thắc mắc không biết thủy cung ở đâu.
Còn các Bác hỏi là nạp theo đến lúc nào, cái đó không có thể trả lời được.
Mà hàng ngày em sẽ cập nhập, nếu em bảo nguy hiểm nên dừng thì các bác nên dừng nhé.
Ví như đêm này 100% là vẫn OK thì các Bác không phải ngại.

Hiện nay với FISH các khoản đầu tư vào các hạng mục tiền về tài khoản để rút với thời gian dưới 35 ngày cho lợi nhuận vẫn an toàn nhé.
Các hạng mục về tài khoản để rút gồm:

Còn vào tài khoản để mua thì chắc thôi, hoặc chỉ ném vào các loại thời gian dưới 25 ngày cho vào tài khoản để mua và xác định hên xui 50 50, vì sau khi ăn xong 25 ngày thì tiền vô tài khoản để mua, sẽ phải dùng đầu tư vào các hạng mục của tài khoản để rút sau đó đợi thêm thời gian mới rút được về
Còn các Bác nào xác định có lãi rồi, thì cứ nem 1 ít lãi vô hạng mục tiền về tài khoản để mua hàng dưới 25 ngày cũng được, để lấy mỡ nó Rán nó, biết đâu nó sống thêm đến 9 10 tháng như các mùa khác!
Các hạng mục về tài khoản để mua hàng

Em chiếu mới bước chân vào đây thì chưa hiểu là các bác kiếm tiền ntn ạ? Có tài liệu hướng dẫn hay cách chơi/đầu tư ra sao ko bác

Em chiếu mới bước chân vào đây thì chưa hiểu là các bác kiếm tiền ntn ạ? Có tài liệu hướng dẫn hay cách chơi/đầu tư ra sao ko bác
* Kiếm tiền bằng 2 cách:
1. Chơi FREE, thì các Bác tích cực vô xem quảng cáo hay còn gọi là lướt sóng, + làm nhiệm vụ hoặc nhận thưởng hàng ngày.
2. Đầu tư tiền vào để thu lợi nhuận.
* Bất cứ trò kiếm tiền đầu tư nào cũng có rủi ro, mức độ rủi ro chia theo cấp độ
a. 0 - 10%: là các web được đánh giá an toàn, hoạt động lâu năm, các loại này kiểu như FF-orignal, Nicepirates, ..... Các trang này không những an toàn, mà đa phần trên 90% số người tham gia đều có lợi nhuận (lợi nhuận có được từ việc quảng bá các site khác trên nó). Nhưng những loại này lãi thấp, lợi nhuận chỉ khoảng 10% mỗi tháng, và một nhược điểm nó là khống chế số tiền đầu tư.
b: 10% - 20%: loại này lãi cao hơn 10% -15%, đa phần dựa trên nguyên lý trả hết tiền dự trữ trong game. Tuy nhiên để giành lợi nhuận với loại này đòi hỏi bạn phải có chiến thuật
c: 20% - 30%: Loại này lợi nhuận cao hơn nữa 15% - 30%, loại này có thường là những người vào sớm (từ những ngày đầu mở site) hoặc đầu tư số tiền lớn mua những mặt hàng khủng sẽ có lời nhuận, những người vô sau đầu tư ít đa phần sẽ lỗ. Site sẽ chỉ hoạt động đến một thời điểm nào đó sẽ ngừng.
d: 30% - 40%: loại này lợi nhuận 30% - 50%, dựa trên nguyên lý của loại c, nhưng tỷ lệ rủi ro lỗ sẽ cao hơn. Nếu hên thì thắng lớn.
e: 40% - 50%: loại này lợi nhuận gấp 1,5 lần có khi 2 hay 3 lần, loại này rủi ro cực cao, nhưng đôi khi cũng lời cực cao.
f: >50% tham gia gần như chắc chắn lỗ. Loại này sẽ được em (credible) phân loại bằng kinh nghiệm và loại ngay, không giới thiệu với mọi người.
* Mục 1 Rủi ro cao: gồm d và e
* Mục 2 An toàn: gồm a, b, c

* Kiếm tiền bằng 2 cách:
1. Chơi FREE, thì các Bác tích cực vô xem quảng cáo hay còn gọi là lướt sóng, + làm nhiệm vụ hoặc nhận thưởng hàng ngày.
2. Đầu tư tiền vào để thu lợi nhuận.
* Bất cứ trò kiếm tiền đầu tư nào cũng có rủi ro, mức độ rủi ro chia theo cấp độ
a. 0 - 10%: là các web được đánh giá an toàn, hoạt động lâu năm, các loại này kiểu như FF-orignal, Nicepirates, ..... Các trang này không những an toàn, mà đa phần trên 90% số người tham gia đều có lợi nhuận (lợi nhuận có được từ việc quảng bá các site khác trên nó). Nhưng những loại này lãi thấp, lợi nhuận chỉ khoảng 10% mỗi tháng, và một nhược điểm nó là khống chế số tiền đầu tư.
b: 10% - 20%: loại này lãi cao hơn 10% -15%, đa phần dựa trên nguyên lý trả hết tiền dự trữ trong game. Tuy nhiên để giành lợi nhuận với loại này đòi hỏi bạn phải có chiến thuật
c: 20% - 30%: Loại này lợi nhuận cao hơn nữa 15% - 30%, loại này có thường là những người vào sớm (từ những ngày đầu mở site) hoặc đầu tư số tiền lớn mua những mặt hàng khủng sẽ có lời nhuận, những người vô sau đầu tư ít đa phần sẽ lỗ. Site sẽ chỉ hoạt động đến một thời điểm nào đó sẽ ngừng.
d: 30% - 40%: loại này lợi nhuận 30% - 50%, dựa trên nguyên lý của loại c, nhưng tỷ lệ rủi ro lỗ sẽ cao hơn. Nếu hên thì thắng lớn.
e: 40% - 50%: loại này lợi nhuận gấp 1,5 lần có khi 2 hay 3 lần, loại này rủi ro cực cao, nhưng đôi khi cũng lời cực cao.
f: >50% tham gia gần như chắc chắn lỗ. Loại này sẽ được em (credible) phân loại bằng kinh nghiệm và loại ngay, không giới thiệu với mọi người.
* Mục 1 Rủi ro cao: gồm d và e
* Mục 2 An toàn: gồm a, b, c
Có web nào an toàn ko bác?

Có web nào an toàn ko bác?
Hiện có nicepirates chạy 15 ngày rồi, nhưng giờ vào vẫn kịp và con đó AN TOÀN.
Tối thiểu đầu tư là 3k2 rub, và max là tầm hơn 7k5 RUB. Nếu bác theo và đầu tư thì nhắn tin zalo em gửi tài liệu hướng dẫn sử dụng tiền nạp vào sao cho có lợi nhuận tốt nhất.
============================
con fish mới ra nhân vật mới mà giá chát quá, tận 5k , có bác nào nhảy không
1 con 80 ngày, đầu tư 5k , tổng nhận về 7k rub sau 80 ngày
1 con 60 ngày, đầu tư 3k3 tổng nhận về hơn 4k6 rub sau 60 ngày
Nếu mua cả 2 con thì sau 50 ngày hòa vốn, ngày 51 là lời. Tỷ lệ rủi ro với lần đầu tư này 30% đến 40%, nếu xảy ra lỗ khoảng 1/3 số tiền đầu tư.
Tuy nhiên em vẫn theo, dù sao cũng liều nốt lần này.
Site chạy được 4 tháng rồi, các mùa khác là 10 đến 11 tháng, nên hy vọng 60 ngày nữa thì nó chạy tầm 6 tháng vẫn có cơ hội thoát.
Nhưng vẫn khuyến cáo các bác rút vốn sớm nhé. Các bác vô zalo để cập nhập tin tức sớm.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,481
169,808
Latest member
downloadgo88

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom