Journey tuquy9999 - Kiếm tiền từ các Sites Nga, update liên tục.

===================
Đã mở chứng khoán và ngân hàng cấp 1 nhé!
===============================================
Hiện con fishermen em cung cấp dich vụ bảo đảm trong 25 ngày tính từ ngày 12/4/2021.
Nạp 1k chơi ngân hàng trong 25 mỗi ngày nó trả 4,4%, chơi chứng khoán trong 30 ngày, mỗi ngày nó trả 4%.
Nếu nó scam chết trước 25 ngày cái chứng khoán toàn bộ số lỗ em bù cho các Bác.
Ví dụ nạp 1k, nó scam ngày thứ 20 thì 5 ngày còn lai: 100% - (20x4,4%) = 12% và 100% (20x4%) = 20%
tổng là 32% của 500 rub = 160 rub em trả lại các Bác.
======================================================
Sao cái chứng khoán nó trả về tài khoản mua hàng bác nhỉ

Attachments

110.4 KB · Views: 59
Sao cái chứng khoán nó trả về tài khoản mua hàng bác nhỉ
nó có ghi là 120% 1 tháng. cộng vào tài khoản mua.
1 là bác mua cá ngư dân 20rub 1 con 110% trong 20 ngày.
2 nếu mua r thì bác để dành đợi vài ngày nữa nó mở thêm chức năng rồi sài.
3 là chơi trò lá may mắn 50: có 5 người mỗi nguồi dep 50r. sau trò chơi thì có 1 người thua. 4 người còn lại mỗi người 60r và chuyển vào tiền rút. (cái này thì hên xui)
Đây là trò chơi "Fifth Extra-50" 5 người có thể tham gia, 4 người trong số họ sẽ nhận được lợi nhuận với số lượng 20%, nhưng thứ 5 là thừa. Việc lựa chọn người chiến thắng và người thua cuộc là ngẫu nhiên. Một trò chơi có giá: 50 rúp Bạn có thể giành được 60 rúp Ngồi vào bàn chơi game. Sau khi điền vào các vị trí, rút thăm sẽ tự động diễn ra và bạc sẽ được ghi có vào số dư để rút tiền. Chúc may mắn!

Tình hình là đi đêm lắm có ngày ngặp Ma, sau chuỗi ăn dài của mấy bác này, thì giờ là dính Scam của 3 thằng cùng lúc. Dường như đợt này dân tình, người chơi không mặn mà nạp vào 3 con này, nên vì thế mà không cứu vãn được tình thế. Đợt thua này hơi bị đau. Nhưng vẫn còn tia hy vọng lớn từ bác Koto kéo lại tất cả và một chút mơ ước sẽ hòa hoặc lãi con ferma + zotropolish (vừa ra). Nhưng chặng đường còn rất khó khăn, không biết ferma + zotropolish là hy vọng hay là niềm đau.
===================
piratongame v2.jpg

===========================================
Cập nhập tình hình 20h tối 15/4/2021. Tình hình là ước mơ với con ferma đã chấm hết, và có thể sáng mai tiếp nối là con zootropolish....
Mới đầu tháng mà đen quá! Tháng cô hồn rồi.

Last edited:
Aimarketing quảng cáo rất dầm rộ trên youtube. Nhưng thực ra trên con mắt làm MMO lâu năm thì nó khá ảo, không có cơ sở khoa học về nguồn tiền mức độ rủi ro em xếp vào từ 30% - 40%. Nhưng vì nó cho 50 USD để chơi thử, nên cứ reg nick để đó, hoặc nếu đầu tư thì các Bác đầu tư dưới 100USD thí điểm thôi nhé!
=========================================
Khoản tiền gửi 1% mỗi ngày trong 110 ngày. Tuy nó hoạt động 739 ngày, và là admin của 10 dự án đã và đang hoạt động, có dự án lên tới 1578 ngày (10 mùa) như Juice-orange. Nhưng do nguồn tiền để trả chưa có sự đảm bảo ổn định nên mức độ rủi ro xếp hạng 10% - 20%. Các bác có thể đầu tư với số vốn nhỏ.

Aimarketing quảng cáo rất dầm rộ trên youtube. Nhưng thực ra trên con mắt làm MMO lâu năm thì nó khá ảo, không có cơ sở khoa học về nguồn tiền mức độ rủi ro em xếp vào từ 30% - 40%. Nhưng vì nó cho 50 USD để chơi thử, nên cứ reg nick để đó, hoặc nếu đầu tư thì các Bác đầu tư dưới 100USD thí điểm thôi nhé!
Khoản tiền gửi 1% mỗi ngày trong 110 ngày. Tuy nó hoạt động 739 ngày, và là admin của 10 dự án đã và đang hoạt động, có dự án lên tới 1578 ngày (10 mùa) như Juice-orange. Nhưng do nguồn tiền để trả chưa có sự đảm bảo ổn định nên mức độ rủi ro xếp hạng 10% - 20%. Các bác có thể đầu tư với số vốn nhỏ.
================================================
Xua tan đi mấy cái dự án lãi cao, lãi nhanh với độ rủi ro cao 40% đến 50% vừa qua chưa được may mắn, ngỡ ngạc được cái này mỗi ngày hoạt đông thêm là lời 760 RUB

Bao giờ mình mới có Rup để đầu tư chơi đây.
Muốn có RUB nhanh ngoài cách nạp bằng tiền Việt Nam đồng ra, Bác có thể cày cái Ad- core ở mục 3 trang 1 Topic này. Nếu chăm chỉ cày 1 tuần là bác có thể có vài trăm rub làm vốn. Hoặc bác có thể đăng ký các WEB xem quảng cáo kiếm tiền free như FF-orignal, niceprita ở mục 2. Hoặc bác có thế đăng ký những con kiểu như koto, nó tặng 100 rub lúc đầu, không nạp mà vẫn rút được, nhưng mỗi ngày chỉ được tầm 1 rub free thôi.

================================================
Xua tan đi mấy cái dự án lãi cao, lãi nhanh với độ rủi ro cao 40% đến 50% vừa qua chưa được may mắn, ngỡ ngạc được cái này mỗi ngày hoạt đông thêm là lời 760 RUB
View attachment 172943
Bao giờ nó scam đây bác, em còn 500rub ở đó ?

Bao giờ mình mới có Rup để đầu tư chơi đây.
Bỏ vài chục ngàn tới vài trăm tiền Việt vào mua Rub cho nhanh bác ạ, nhiêu đó cũng được chút vốn nhỏ Rub làm nhà đầu tư được rùi, cách này là nhanh nhất và đỡ vã nhất ấy. Xem link dưới chữ ký để có thêm cơ hội kiếm tiền bác nhé.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,535
170,630
Latest member
AutoFace
Back
Top Bottom