Journey tuquy9999 - Kiếm tiền từ các Sites Nga, update liên tục.

có web nào kiểu nuôi chim dep vô rồi chờ thu k thớt... chơi trên đt dc á
Có nhiều bác nhé, nuôi chim, nuôi gà có cả, nhưng vấn đề là mấy WEB này được 1 tháng thì Nó thay đổi luật, vẫn cho rút nhưng phải cần Điểm mới rút được, mà muốn có Điểm thì cần người khác phải nạp tiền bạn mới có điểm
Hiện giờ nếu bạn cần trang web uy tín thì tham gia FF_orignal ở TOPIC này trang 1 nhé. vài ngày nữa sẽ có video và event cho trang này!
==========================================================
======

=======================================================
==========

==============================================================
============

================================================================
================

Last edited:
Site này đăng ký tặng 250RB, nhưng chắc chắn Site này không sống lâu đâu, chỉ khoảng 20 30 hôm gì đó!
Post lên để chia sẻ anh em vô kiếm thêm tý RUB thôi.
Anh em nào vô đây đăng ký, rồi xem lướt web kiếm chút ít tiền nhé.
Lúc nào tích đủ 30RB thì nạp vào và rút ra. Còn muốn thử sức thì nạp 50RB luôn rồi chiến đến khi SCAM bỏ

Site này đăng ký tặng 250RB, nhưng chắc chắn Site này không sống lâu đâu, chỉ khoảng 20 30 hôm gì đó!
Post lên để chia sẻ anh em vô kiếm thêm tý RUB thôi.
Anh em nào vô đây đăng ký, rồi xem lướt web kiếm chút ít tiền nhé.
Lúc nào tích đủ 30RB thì nạp vào và rút ra. Còn muốn thử sức thì nạp 50RB luôn rồi chiến đến khi SCAM bỏ
=======

====================================================================
=========

Last edited:
Cái này tương tự như birds-money nhé các bác. Birds-money phát triển tốt nên nó được 26 ngày rồi, chắc sắp sập. cái này cũng tương tự và có khả năng sống khó đoán lắm
Nếu chơi cái này nap 1k RB trở lên thì chỉ cần 10ngày hòa vốn nên chới có thể sẽ lời hoặc nếu lỗ thì lỗ ít.
Để đăng ký ai có 3G 4G bật tắt chế độ máy bay trên di động chuyển IP hoặc xem video ở trang 1

Last edited:
Khoản thanh toán đầu tiên, tranh thủ rút để nếu có lỗ thì hạn chế lỗ tối đa. Hy vọng sẽ lời chứ không lỗ. ^_^
=========
==========

============================================================
============

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,467
169,795
Latest member
AdvNd