Tức sôi máu :((

chechen12

Senior
Reactions
180
MR
0.002
Insuree Balance
0
Tình hình là sáng nay em login Goldenclix
Nhưng nhận được cái này:
Ai Chơi mutil account ở Goldenclix mà tôi bị suppended thế này :mad:

Mình gia nhập MMO không lâu chả có thù hằn ai :|. Vậy sao mình pm thằng admin nó báo mình chơi mutil account tức điên người (đứt 8$ đi lăng xê site này ở các site PTC khác)

cái này thì khó nói lắm . nhất là dcom 3g nó dc mấy dải ip đâu . lâu lâu mình cũng bị
8$ thì mình nghĩ chắc là nó ko mất công troll thế đâu :D

bạn bị là đúng vì cái tội lăng se đấy
không biết bạn có sử dụng adf.ly để lăng sê không mình đã sử dụng cũng đã bị 1 site cho supend

- - - Updated - - -

không phải do click hay chới auto mà khi bạn đi giới thiệu có thằng nào nó rebost là dính ngay

Thằng Admin này nó có tiếng honest. Nó troll em làm gì :mad: h nó làm theo TOS của nó thì em mất hết REF Buồn như con chuồn chuồn :|

bạn bị là đúng vì cái tội lăng se đấy
không biết bạn có sử dụng adf.ly để lăng sê không mình đã sử dụng cũng đã bị 1 site cho supend

- - - Updated - - -

không phải do click hay chới auto mà khi bạn đi giới thiệu có thằng nào nó rebost là dính ngay
mua quảng cáo PTC mà cũng phải dùng adf.ly ak cái gì vậy :| (mình tưởng adf.ly giống linkbuck)

hôm qua cũng mất 1 acc y sy này nhưng ko phải thằng này! tức như con *** mực :binhsua04:

chắc mới gặp lần đầu à, mình gặp mấy kèo nản vl, ae nhà phd úp hết 20 đô, mà mjh có 10 ref thôi, nó vẫn bảo cheat. Trong khi chẳng cheat, vl nó. supend hết lun.!.
Pùn pùn code soft bom mail chửi nó! Rùi mở chấp, chửi cả buổi:))!
Chia pùn nhé, h PTC là thế, đổi lĩnh đi!

chia pùn thớt nhé....e là e ko bao giờ tin vào mấy thằng PTC nên e chưa bao giờ bị thế ^^

trước cũng bị thằng Neobux suspend khi đang rút 6$. Ức chế chết đi :((

chắc mới gặp lần đầu à, mình gặp mấy kèo nản vl, ae nhà phd úp hết 20 đô, mà mjh có 10 ref thôi, nó vẫn bảo cheat. Trong khi chẳng cheat, vl nó. supend hết lun.!.
Pùn pùn code soft bom mail chửi nó! Rùi mở chấp, chửi cả buổi:))!
Chia pùn nhé, h PTC là thế, đổi lĩnh đi!
h em lên vào lĩnh vực gì đây hả đại ca
HYIP - không đủ vốn
captcha - quá tốn thời gia và hại sức khỏe
offer - thì không biết làm (nếu có người chỉ bảo thì sẽ .......)
forex - quá khó với newbie
.
.
.
Còn cái gì khác không ta :binhsua163::binhsua163:

Announcements

Forum statistics

Threads
418,578
170,667
Latest member
789gamepics