Từ xin lỗi quá khó anh em ơi vào giúp em cái

losslala

Banned
Reactions
427
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype X.com
Thực ra là mấy hôm nay hiểu nhầm con bạn thân mà giờ ns lời xin lỗi rất nhiều lần mà nó không tha lỗi dường như nó tức em ý ợ :oops:.
Vì vậy em lập cái thớt nhờ anh em vào cmt vào tường em ý một câu ạ . Câu gì ý nghĩa ý về xin lỗi ạ và sau làm cái ps : Shin ợ
Ví dụ : Xin lỗi nhé :)
ps: Shin ợ
Tường em ý đây
Rất mong anh em giúp đỡ 1 like cho từng người nhé thân
Cảm ơn nhiều anh em mmo4me ko biết thưởng cái gì bây h nên tặng like cũng dk
Các mod em sai cái gì chỉ giáo nhé :p:p:p

Last edited:
Tùy mức độ nặng nhẹ..
chắc vấn để của bạn nặng rồi..
cứ bình tĩnh và giải quyết .. con gái nó thích thực tế hơn là những câu nói xuông
làm gì bằng hành động đi
cảm ơn chị đã tư vẫn ợ em rủ nó đi chơi làm đủ thứ ạ

reasonwhy

Banned
Reactions
170
MR
0.000
cũng may bạn gái của bạn chắc dễ hơn mình rồi,mình là con gái đây,mình ko làm gì sai mà người ta hiểu nhầm là mình mặc xác lun cho dù có xin lỗi:),còn trường hợp bạn gái bạn,rủ bạn ấy đi ăn chè,sau đó tìm một chỗ ngồi rồi nói xin lỗi,nếu là người yêu thì ôm rồi hun lên má :D

cũng may bạn gái của bạn chắc dễ hơn mình rồi,mình là con gái đây,mình ko làm gì sai mà người ta hiểu nhầm là mình mặc xác lun cho dù có xin lỗi:),còn trường hợp bạn gái bạn,rủ bạn ấy đi ăn chè,sau đó tìm một chỗ ngồi rồi nói xin lỗi,nếu là người yêu thì ôm rồi hun lên má :D
Thực tình là đã đủ mọi cách mà vẫn :(

mmopro1102

Hero
Reactions
528
MR
0.014
Bạn đừng nói lời xin lỗi nữa, hãy hành động để bạn ấy thấy được sự xin lỗi của bạn!

giodoanngo

Junior
Reactions
311
MR
0.366
Chỉ còn cách duy nhất giải quyết vấn đề : Tỏ tình với em ấy mọi chuyện sẽ được giải quyết , con gái sẽ tha thứ tất cả nếu được nhận tình yêu từ ai đó. tới khi hết giận rùi lại nói chúng mình nên là bạn với nhau sẽ hợp hơn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,818
176,262
Latest member
asus1111

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week