• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tư Vấn Vay Vốn Để Sản Xuất

trada456

Junior
Reactions
57
MR
0.000
Nhà mình đang kẹt chút tài chính nên là có bác nào biết chỗ nào có thể hỗ trợ vay từ 500tr -> 1tỷ k ạ !
Tài sản hiện giờ của mình chỉ còn 3 cái máy sản xuất túi cà phê !
Ai biết ngân hàng nào cho vay theo hình thức Cầm cố máy móc hoặc mua máy móc của mình rồi cho mình thuê lại !
Ai biết chỉ giúp mình với các bác
Mình ở Sài Gòn ạ !
Hiện giờ mình chỉ kẹt không có nguồn vốn còn nguồn ra có rất nhiều !
Cảm ơn !

Cầm cố máy móc tỷ lệ thanh lý thu hồi vốn khá thấp nếu khi bạn ko đáo hạn được.

Đâu bên challen
Mua máy móc r cho thuê lại trả tiền gốc và lãi trong vòng 5 năm là xong lãi suất 0,9%/ tháng
Tỷ lệ cầm cố máy hay cho thuê loại máy thường phải là loại thông dụng mới dễ giải quyết hậu thanh lý, vì bank đa phần các loại máy họ không cầm đằng cán được, vd như cầm oto thì họ còn cầm cà vẹt, nhà cửa bất động sản họ còn cầm sổ được ... máy móc họ không nắm chắc. Mình có người quen làm bên bank nên cũng biết mấy thể loại cầm máy móc hồ sơ khó duyệt chứ ko phải là không quyệt, nhưng quy trình duyệt tốn thêm nhiều khoản không đáng. Đã lúc kẹt cần tiền mà lại bị ép chịu nhiều cái phí không đáng :)

Tỷ lệ cầm cố máy hay cho thuê loại máy thường phải là loại thông dụng mới dễ giải quyết hậu thanh lý, vì bank đa phần các loại máy họ không cầm đằng cán được, vd như cầm oto thì họ còn cầm cà vẹt, nhà cửa bất động sản họ còn cầm sổ được ... máy móc họ không nắm chắc. Mình có người quen làm bên bank nên cũng biết mấy thể loại cầm máy móc hồ sơ khó duyệt chứ ko phải là không quyệt, nhưng quy trình duyệt tốn thêm nhiều khoản không đáng. Đã lúc kẹt cần tiền mà lại bị ép chịu nhiều cái phí không đáng :)
ví dụ mượn 500tr thì mất bao nhiêu cà phê cà pháo nhỉ . Nếu bác có chỗ nào giúp được thì giúp mình với ạ ! Thật sự giờ phải có nguồn vốn để bán hàng chứ không cũng k ổn bác ạ ! Nếu cảm thấy khoản không đáng hợp lý thì vẫn ok chứ vì mình làm ra được khoảng đó mà

ví dụ mượn 500tr thì mất bao nhiêu cà phê cà pháo nhỉ . Nếu bác có chỗ nào giúp được thì giúp mình với ạ ! Thật sự giờ phải có nguồn vốn để bán hàng chứ không cũng k ổn bác ạ ! Nếu cảm thấy khoản không đáng hợp lý thì vẫn ok chứ vì mình làm ra được khoảng đó mà

Mùa CÔ VY làm mọi thức trì trệ nên mình cũng chịu :( mình chỉ nói theo quy luật chung chứ thời điểm này đa phần đều kỵ ra tiền bạn à :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,990
171,043
Latest member
teddi
Back
Top Bottom