Tư vấn rút tiền paypal?

kozaukai

Junior
Reactions
23
MR
0.076
nhiều tài khoản paypal add cùng 1 bank có bị limit ko? còn tên dài thì rút như thế nào, ví dụ: Lê Công Tuấn Anh thì để tên như thế nào trong paypal? Thanks!
:oops:

Tên dài cỡ nào cũng được miễn sau khi đặt tên ra đúng chiều tên trong tài khoản là được. Paypal thì tốt nhất đừng xài clone nhiều

Tiện đây mấy bạn cho mình hỏi PP mình chỉ cùng Họ Nguyễn khác tên giờ mún with về bank thì làm như nào nhỉ. và rút ntn cho an toàn.

Tiện đây mấy bạn cho mình hỏi PP mình chỉ cùng Họ Nguyễn khác tên giờ mún with về bank thì làm như nào nhỉ. và rút ntn cho an toàn.
Cùng họ hay khác cũng có sao đâu, rút về họ tên khác hoàn toàn cũng ok mà, nâng tk pp lên business với name trùng với name bank . Roài addbank và rút thôi . Còn nếu pp không có add, thì mail cho nó, gửi kèm theo 2 CMND là add dc thôi

mình rút về vietcombank thì số tài khoản ngân hàng là số tk nội địa đc không vậy :D

mình rút về vietcombank thì số tài khoản ngân hàng là số tk nội địa đc không vậy :D
Chỉ cần là số tài khoản đúng với ngân hàng đăng kí là được, nội hay ngoại chơi hết miễn đúng tên, đúng số.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,474
169,803
Latest member
HFMVietnam

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom