Tư vấn mua xe máy cuối năm

Kết thúc cuộc thi, rất nhiều xe đạt được mức tiêu hao nhiên liệu trên 118km/ lít xăng,trong đó khách hàng Huỳnh Long đến từ Tp Huế đã xuất sắc đạt giải nhất với mức tiêu hao nhiên liệu 156 km/ 1lít xăng,khách hàng Đỗ Hải Đông đến từ Thị Xã Hương Thủy đạt giải nhì với 141km/ 1lít xăng và anh Lê Minh Tưởng,1 khách hàng đến từ huyện Quảng Điền đã giành được giải ba với 137,8 km/ 1lít xăng.

https://suzuki.com.vn/index.php/tin...m-kha-nang-sieu-tiet-kiem-cua-suzuki-viva-115
Suzuki Viva 2013 2.jpg

đẹp cũng chỉ là phương tiện đi lại. mua xe đẹp thì cũng có ăn được đâu mà "tậu xe để ăn T"
đẹp và bền quá tuyệt :D

Kết thúc cuộc thi, rất nhiều xe đạt được mức tiêu hao nhiên liệu trên 118km/ lít xăng,trong đó khách hàng Huỳnh Long đến từ Tp Huế đã xuất sắc đạt giải nhất với mức tiêu hao nhiên liệu 156 km/ 1lít xăng,khách hàng Đỗ Hải Đông đến từ Thị Xã Hương Thủy đạt giải nhì với 141km/ 1lít xăng và anh Lê Minh Tưởng,1 khách hàng đến từ huyện Quảng Điền đã giành được giải ba với 137,8 km/ 1lít xăng.

https://suzuki.com.vn/index.php/tin...m-kha-nang-sieu-tiet-kiem-cua-suzuki-viva-115
View attachment 69251
nhìn ko đẹp lắm :(

Thím thớt tự ti chiều cao ghê nhỉ, thằng bạn mình 1m57 đi chiếc EX 150 của mình vẫn nuột phết :D
Cơ mà mình 1m73 nhé, đang đi EX 150, còn sinh viên, nên cứ côn tay cái đã, sau này ra trường rồi xe ga sau :)
1m6 chạy EX thì ko phải là ko hợp mà ko đẹp thôi, chạy EX tầm 1m65 1m7 trở lên tướng to 1 tí thì đẹp hơn, nhưng nếu thread 1m6 nhưng đổi lại có tướng to thì đi cũng vẫn ổn chứ ốm nhom như cây tâm thì đi nhìn thấy xe ko thấy người

em vote ex nhé thớt bác thấp hơn em 1 xíu mà em thấy ex khá thấp chứ ko cao đâu.

nhìn ko đẹp lắm :(
Tuỳ vào tướng bạn nha, bạn tưởng To thì nên chọn EX mà đi, nếu tướng hơi mỏng thì cứ Tay Ga mà chọn .
Mua xe là mua cho bạn mình nghĩ chủ yếu do bạn thích hay ko thôi chứ người khác thích bạn không thích cũng vậy :D

1m60 ngồi trêx150 trông xấu vãi tè. khuyên bạn nên đy li bi ti :D
ko xấu đâu nếu có body đẹp nhưng nếu ko có thì đừng nên chọn EX 150 libi mình thấy cũng có đẹp gì đâu hợp với con gái hơn là con trai
SH đê

Đm người đẹp ngồi xe đạp cũng đẹp
Để tiền mà đầu tư làm ăn ổn định. Đầy người đi xe bus mà thiếu gì tiền. Hãy học cách tiết kiệm !

cuối tháng mua con acruzo, làm mmo ít đi lại, mua con đó cho bà già với con em gái đi lại, thỉnh thoảng ké là đc..

cuối tháng mua con acruzo, làm mmo ít đi lại, mua con đó cho bà già với con em gái đi lại, thỉnh thoảng ké là đc..
bằng tiền này mua vision mình thấy đc hơn

Mình khuyên né Vespa hay Liberty nhé, chạy rất sang chảnh nhưng 1 thời gian sau đề kêu rất to + mỗi lần sửa lại tăng xông máu. Đồ của 2 con này hàng piaggio mắc khủng khiếp. Hôm bữa xe mình bị chết ic thôi mà cả tiền công thợ hết gần 3 chai rưỡi. Lần trước thay có cái chụp bugi ko đã 250k. Nên mua các dòng có đồ phụ tùng đại trà để tránh hối tiếc về sau.

Ước gì có con vespa đi như em :(

ex 150 là ăn đứt rồi :D
phân khúc đó chắc chỉ mỗi 150 là hợp thôi, đường thẳng cứng ga cũng dc 131, còn bình thường lên trên 100 cũng nhanh và êm, ở trên có ông nói lên 80 rung chăc do mâm có vấn đề, nhún trước hơi yếu, bánh sau to, ôm cua đúng kỹ thuật thì tét đầu gối cũng dc nữa, ghét cái là ko có cốp, áo mưa cũng ko biết nhét đâu

bằng tiền này mua vision mình thấy đc hơn
Vision mình cũng ưng cái dáng đẹp, nhưng con đó bà già mình ko đi đc với lại tổng thể review thấy máy nhanh tã, cuối cùng mình ko để tự dưng bị thịt mất 2-3 tr oan.
Con trên bao giấy là 40tr đồng chí ạ..

Vision mình cũng ưng cái dáng đẹp, nhưng con đó bà già mình ko đi đc với lại tổng thể review thấy máy nhanh tã, cuối cùng mình ko để tự dưng bị thịt mất 2-3 tr oan.
Con trên bao giấy là 40tr đồng chí ạ..
nhà có 1 con Vi đời trước lại đến giờ vẫn ổn ko bị gì chạy vẫn êm, với còn Vi 2015 hình như chưa đến 40 nữa

phân khúc đó chắc chỉ mỗi 150 là hợp thôi, đường thẳng cứng ga cũng dc 131, còn bình thường lên trên 100 cũng nhanh và êm, ở trên có ông nói lên 80 rung chăc do mâm có vấn đề, nhún trước hơi yếu, bánh sau to, ôm cua đúng kỹ thuật thì tét đầu gối cũng dc nữa, ghét cái là ko có cốp, áo mưa cũng ko biết nhét đâu
cốp xe cũng ko quan trọng lắm bác ạ :D :D

Announcements

Forum statistics

Threads
418,564
170,654
Latest member
tinhtunasa
Back
Top Bottom