Help Tư vấn giùm PTU (bỏ 2-3 năm, nay quay lại)

thằng UL sắp ra đi mấy anh như hotfile,filesonic vì DCMA dell acc hàng loạt

cái này giờ còn kiếm đc ko. trước kiếm cũng ngon mà giờ chán quá

PTU giờ kiếm ko ngon được như trước, 2, 3 năm trước thì cái này hot thiệt

Các bác chia sẻ cho em học hỏi thêm với.

lâu rồi mới quay trở lại thế giới MMO, mọi thứ thay đổi quá nhiều. Công nghệ cloud computing và internet càng phát triển càng khó làm ăn. Làm thử youtube vài tháng chỉ kiếm được mấy đồng bạc lẻ. Làm offer thì cũng thấy nát bét hết.

PTU bây giờ cũng ko còn đất sống. Vào google và yahoo tìm warez forum thì chỉ còn lèo tèo 1-2 site. Vào wjunction forum tìm hiểu thử thì thấy có vài cao thủ show proof 1 tuần kiếm được $100-200. Không biết là làm cách nào mà kiếm được như thế nữa, chắc là làm site riêng.

Ai có site riêng cho mình tham gia với.

lâu rồi mới quay trở lại thế giới MMO, mọi thứ thay đổi quá nhiều. Công nghệ cloud computing và internet càng phát triển càng khó làm ăn. Làm thử youtube vài tháng chỉ kiếm được mấy đồng bạc lẻ. Làm offer thì cũng thấy nát bét hết.

PTU bây giờ cũng ko còn đất sống. Vào google và yahoo tìm warez forum thì chỉ còn lèo tèo 1-2 site. Vào wjunction forum tìm hiểu thử thì thấy có vài cao thủ show proof 1 tuần kiếm được $100-200. Không biết là làm cách nào mà kiếm được như thế nữa, chắc là làm site riêng.

Ai có site riêng cho mình tham gia với.

Giờ đều có site riêng cả bồ ơi
Muốn làm tốt thì việc đầu là tổ chức site riêng cho mình đi (nếu còn muốn ptu) , làm tốt site, đừng nghĩ sẽ kiếm tiền nha
Rồi thì cái gì tới sẽ tới, còn cứ ham kiếm mấy đồng nhỏ đè site ra cưỡi ko ăn thua đâu.
Spam thì hết thời rồi

Giờ đều có site riêng cả bồ ơi
Muốn làm tốt thì việc đầu là tổ chức site riêng cho mình đi (nếu còn muốn ptu) , làm tốt site, đừng nghĩ sẽ kiếm tiền nha
Rồi thì cái gì tới sẽ tới, còn cứ ham kiếm mấy đồng nhỏ đè site ra cưỡi ko ăn thua đâu.
Spam thì hết thời rồi

đại ca giờ đang làm gì rồi? có còn ptu ko?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,438
169,778
Latest member
0966203838

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom