Help Tư vấn cho newbies về các vấn đề Youtube.

Ông tạo ra cái topic nghe hoành tráng nhưng tôi thấy trả lời chẳng đâu vào đâu, mấy ông newbie cũng đừng đâm đầu vào Reup YouTube làm gì, bây giờ người có tiền họ mới chơi Reup thôi :D

Cho e hỏi tí mình mua kênh đã bkt cổ,rồi đổi tên sang làm content thì có ảnh hưởng j k ạ.e cảm ơn

Cách này còn mấy pro tai to key khủng dám chơi thôi bác ơi... mà miếng cơm ngon bh ko ai dám chia sẻ bác đâu... newbie thì bh nên kiếm cv khác đi bác khuyện thật vì ytb bây h hết ngon rồi @@

Bạn chi tiết hơn tại sao hết ngon hok a ? Do mình cũng tìm hiểu thì biết chút tình hình hiện tại 2020 thì reup khó ăn, content thì phải đầu tư nhiều cả chất xám, thời gian,.... Nhưng vẫn có thể ăn được hướng content nếu follow những rules và chính sách của youtube và GA. Mình ko biết là còn hạn chế hay khó khăn nào khác dẫn tới việc chơi content cũng khó khăn để kiếm $ không ạ ?

Bạn chi tiết hơn tại sao hết ngon hok a ? Do mình cũng tìm hiểu thì biết chút tình hình hiện tại 2020 thì reup khó ăn, content thì phải đầu tư nhiều cả chất xám, thời gian,.... Nhưng vẫn có thể ăn được hướng content nếu follow những rules và chính sách của youtube và GA. Mình ko biết là còn hạn chế hay khó khăn nào khác dẫn tới việc chơi content cũng khó khăn để kiếm $ không ạ ?
Ah mình đang nói về vấn đề reup còn nếu bạn làm được content thì quá ok rồi. Còn ăn được nhiều hay ko là do chủ đề của bạn cpm của bạn đánh được nước ngoài xem thì ngon thôi. Nói tóm lại bh youtube ko như xưa nó khó chắc x100 lần hồi xưa rồi ( mình tham gia youtube năm 2015 kiếm dc ít bh cũng tạm thời từ bỏ :(( )

Announcements

Forum statistics

Threads
418,511
170,602
Latest member
NAMHAIRTT

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom