Tự tạo việc làm cho chính mình

thuylinh6817

Senior
Reactions
525
MR
0.077
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
Xin chào toàn thể anh em. Năm 2020 quả là 1 năm thăng trầm nhiều biến động, nhiều người mất việc. Tuy nhiên thời đại 4.0 thì việc kiếm tiền quá đơn giản chả cần đi đâu. Đây là 1 góc nhìn của mình anh em cho xin ý kiến nha!!

Mình đang xem nha, nay chơi cả Live Stream :popo_sweet_kiss:

Gửi tặng bạn 0.5 Merit về Video Live Stream chia sẻ các cách kiếm tiền :popo_sweet_kiss:

bữa nay rảnh mà, cám ơn bạn luôn ủng hộ nha
Cứ kiến trì ra video đều đặn nha bạn, đây là 1 kênh kiếm tiền rất tiềm năng đấy. :popo_bye:

âm thanh quá tệ , kiến cái mic đí

làm gì đến mức quá tệ, mình nghe trên điện thoại thấy rõ lắm mà, trên máy tính nghe cũng ok
quá tệ , nó như voice ấy , rất khó nghe , cộng cái giọng chậm chậm của bạn nữa ko rõ , nên mua míc riêng nhé , về sau làm youtube cần lắm , âm thanh phải to rõ

quá tệ , nó như voice ấy , rất khó nghe , cộng cái giọng chậm chậm của bạn nữa ko rõ , nên mua míc riêng nhé , về sau làm youtube cần lắm , âm thanh phải to rõ
hix, chưa có tiền mua míc

hix, chưa có tiền mua míc
Mình có xem video của bạn. Âm thanh video lần này tốt hơn video trước.
Âm thanh thì ở mức chấp nhận dc rồi.
Nếu có tiền thì sắm mic tốt hơn, hiện tại cứ như thế cũng ok rồi bạn. Cố lên nhé

Mình có xem video của bạn. Âm thanh video lần này tốt hơn video trước.
Âm thanh thì ở mức chấp nhận dc rồi.
Nếu có tiền thì sắm mic tốt hơn, hiện tại cứ như thế cũng ok rồi bạn. Cố lên nhé
mic rẻ mà , đâu bao nhiu , cố gắn mua làm video về nấu ăn , nó lợi lắm
Cám ơn các bạn góp ý, có thể do chỗ mình quay ngồi gần đường nhiều tạp âm nên nó làm tiếng của mình nhỏ lại

Cám ơn các bạn góp ý, có thể do chỗ mình quay ngồi gần đường nhiều tạp âm nên nó làm tiếng của mình nhỏ lại
k phải , cái mic đểu đó đâu phải đồ chuyên dụng , bạn phải sắm 1 cái chuyên dụng , âm thanh nó quyết định video , hình ảnh chỉ 50% thôi , nhìu khi họ chỉ nghe là hiểu chứ chưa cần nhìn

k phải , cái mic đểu đó đâu phải đồ chuyên dụng , bạn phải sắm 1 cái chuyên dụng , âm thanh nó quyết định video , hình ảnh chỉ 50% thôi , nhìu khi họ chỉ nghe là hiểu chứ chưa cần nhìn
đi đâu cũng thấy dấu chân của bác :D

Micro xịn sẽ lọc tạp âm tốt lắm đó bạn ;) Idol @pipidn nói đúng đó. Âm thanh quyết định ít nhất 50% chất lượng của video.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,571
170,660
Latest member
anan0110
Back
Top Bottom