Report Tự nhiên được PM trả lãi

TuCoMMO

Senior
Reactions
347
MR
0.002
Insuree Balance
0
ẹc , vấn đề không phải là nhìu hay ít mà tự nhiên nó trả lãi nên bất ngờ thôi, mấy cậu vào chém quá! haha;)
--------------------------------------------------------------

mới sáng vào check mail thấy có mail của PM báo trả lãi , được 0,01 $ , bất ngờ quá, có cậu nào như mình ko?
:

----------------------

Last edited:

quá nhiều

quá ngon

ẹc , vấn đề không phải là nhìu hay ít mà tự nhiên nó trả lãi nên bất ngờ thôi, mấy cậu vào chém quá! haha;)

nếu đúng là nhận dc từ PM thì xin chúc mừng bác :)

nếu đúng là nhận dc từ PM thì xin chúc mừng bác :)

Đúng là PM đó bác:

Please check your monthly interest payment. Also you can check those payments in your account statistics in Perfect Money payment system.

Actual balance for U546xxx: 27.64(rest 27.55)USD

Monthly Interest payment
--------------------------------------------------------------------------------------
Batch Amount
62036645 0.09USD

***************************************************************************************************************

This is an automated email - Please do not reply.

This mailbox is not monitored and you will not receive a response.

To contact us, login to your PerfectMoney account and send us a message via Internal Mail.

***************************************************************************************************************

(C) 2007-2014 SR & I. All rights reserved.

Cái này lâu rồi bạn ơi :) Nếu bạn ủ tầm 1000$ trong tài khoản PM 1 năm thì bạn lãi được 5% - 8% nhớ k nhầm là thế

Cái này lâu rồi bạn ơi :) Nếu bạn ủ tầm 1000$ trong tài khoản PM 1 năm thì bạn lãi được 5% - 8% nhớ k nhầm là thế
giống kiểu gửi tiết kiệm bank quá, mà PM có làm trung gian cho vay mà bạn. :p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,361
170,486
Latest member
Crypto8x

Most viewed of week

Most viewed of week

Back