Tutorial TT Chuẩn bị tạo đáy dài hạn chuẩn bị đi đào bới tìm siêu phẩm uptrend tiếp theo

Mình seeding 1 tý. Mới ngâm cứu ra 1 key khá hay khi VN-INDEX giai đoạn này có nét giống cuối 2011 đầu 2012. Liệu có một pha sóng hồi ngắn hạn khoảng 20-30% rồi rơi lại tạo đáy dài hạn chờ vĩ mô và các chính sách mới ko nhỉ. Ở đây có bác nào hâm mộ Ray Dalio ko? Cách tiếp cận đầu tư dựa trên yếu tối lịch sử và cách vận hành vĩ mô trong quá khứ.

NGÀY 22/12 LÀ NGÀY ĐÁO HẠN PHÁI SINH CUỐI CÙNG CỦA NĂM AE CHƠI SỚM RÚT SỚM NHÉ THỊ TRƯỜNG CHẮC CHỈ ĐƯỢC 1 2 TUẦN THÔI !

Mình seeding 1 tý. Mới ngâm cứu ra 1 key khá hay khi VN-INDEX giai đoạn này có nét giống cuối 2011 đầu 2012. Liệu có một pha sóng hồi ngắn hạn khoảng 20-30% rồi rơi lại tạo đáy dài hạn chờ vĩ mô và các chính sách mới ko nhỉ. Ở đây có bác nào hâm mộ Ray Dalio ko? Cách tiếp cận đầu tư dựa trên yếu tối lịch sử và cách vận hành vĩ mô trong quá khứ.

Key này cũng khá hay đó . Có điều cách điều hành vĩ mô thời điểm này hơi khác môt chút , rung lắc là một phần của trục giá đi lên của TT sau cơn bão ,,, TT có rung thì dòng cp lựa chọn vẫn vượt bão đi lên ,,, nhờ những đợt vứt ts rẻ mạt ra đường mà chúng ta gom đc nó . Hiện tại bão tan dòng tiền ko vay mượn đang nắm giữ ts đó thì cơ hội để đợi đợt tháo cống ts sẽ ko xảy ra nữa vì NĐT có tầm nhìn họ không bán ra đâu

Đúng còn gì, tiên tri gì đâu =))
Dự đoán đúng trước 1 năm thì gọi là nhà phân tích tài ba, trước 2 năm thì là chuyên gia hàng đầu trong ngành, trước 3 năm thì chắc chỉ có nhà tiên tri hoặc nhà...đoán bừa :v

Dự đoán đúng trước 1 năm thì gọi là nhà phân tích tài ba, trước 2 năm thì là chuyên gia hàng đầu trong ngành, trước 3 năm thì chắc chỉ có nhà tiên tri hoặc nhà...đoán bừa :v
Tui nói theo quy luật tt

Không dự đoán, ko tiên tri :popo_bye:

Lãi NH vẫn đang cao lắm các bác, tiền vẫn để ở NH là chính chưa vô CK nhiều, lên chờ khi nào lãi suất NH giảm sâu thì tiền vô lại CK thì mới chơi dc. Ck lên đánh theo dòng tiền sẽ ổn hơn các bác ak. Trừ phi là ăn những mã lấy cổ tức thôi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,348
170,470
Latest member
themanh24

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom