Tutorial TT Chuẩn bị tạo đáy dài hạn chuẩn bị đi đào bới tìm siêu phẩm uptrend tiếp theo

Vnairline nó có khả thi không bác, thấy ai cũng chê dữ vậy?
Càng chê nó mới có giá rẻ vậy ,,, Đợi lúc nó thoát xấu giá nó phi lên 1 khúc rồi . Nên nhàn rỗi lúc đạp mạnh nhặt dép để đó 1 thời gian sau bán

Đâu là đáy nhỉ ! Tren này từ TikTok, Facebook, Zalo đua nhau dáy nè, mua đi. Mua con gì thì im re!

Last edited:
Ha ha ha ... Hí Hí Hí ... Hàng giá siêu thấp ... chấp chỉnh ... ôm tới nóc
Quan trọng là cửa sống của nó đấy. Các bác đợt rồi với FLC đấy, đáy hơi nhiều hihi!

Khi nào bác đi qua vài chu kì lên xg thì bác ngửi đc mùi tiền ở đáy . Bác cứ note lại xem đi nó có quay về cái giá nát nữa không . . . Hàng ngon nó phi tiếp , chỉnh nhẹ thôi
Mình ko quan trọng vấn đề đấy có thể là đây hoặc là chân nến mà thôi

Mình thì ko bao giờ đoán đáy. Lựa cổ theo đúng tiêu chí mấy phiên hoảng loạn múc. Thời điểm có thêm tiền mà giá xuống nữa thì nhặt tiếp. Góc nhìn của mình thời này cũng lộ nhiều cổ phiếu giá triết khấu OK rồi và cũng phải tính đến kịch bản index rơi về 800

Mình thì ko bao giờ đoán đáy. Lựa cổ theo đúng tiêu chí mấy phiên hoảng loạn múc. Thời điểm có thêm tiền mà giá xuống nữa thì nhặt tiếp. Góc nhìn của mình thời này cũng lộ nhiều cổ phiếu giá triết khấu OK rồi và cũng phải tính đến kịch bản index rơi về 800
Bác nói chuẩn quá ! Xác suất bắt trúng đáy cực kỳ thấp chân nến với đáy là 2 khái niệm hoàn toàn khác nhau

👍👍👍👍👍👍

870 đẹp rồi , hội tụ tư tưởng . Biến cố lớn mới về 800 thôi

870 đẹp rồi , hội tụ tư tưởng . Biến cố lớn mới về 800 thôi
Hôm rồi nhúng về rút chân luôn :)) nhưng với tình hình các bác bên trên làm gắt thế này thì cũng phải tính đến kịch bản về 800.

Từ hôm túm đc kb của tạo lập TT đi gần 100₫ thì nhiều cp cũng x2 x3 . Thành quả lớn cho các ace

Nay lại tiếp tục một phiên cháy hàng . . . Khi hàng loạt cái đầu sạn gặp nhau thì nằm mơ mới có đợt tháo cống lần 2 :D :D :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,447
169,787
Latest member
ngovanhungload

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom