Airdrop TRX - 3.5$ nhận ngay khi tham gia Sting Coin airdrop. Chỉ 2 bước

bettahm

Junior
Reactions
22
MR
0.122
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Chỉ cần 2 bước là join Telegram của channel xong quăng địa chỉ ví TRON là xong. Chờ ngày 20/1/2021 là tiền về thôi

100 TRX = 3.5$
2 TRX = 1 ref

Ae ref ủng hộ nhé :popo_ah: :popo_ah: :popo_ah: :popo_ah:

Đặc biệt đồng này đã listed trên các sàn nổi tiếng như: Binance, Huobi, Okex, HitBTC, MXC,...

Link: Airdrop

Chỉ cần 2 bước là join Telegram của channel xong quăng địa chỉ ví TRON là xong. Chờ ngày 20/1/2021 là tiền về thôi

100 TRX = 3.5$
2 TRX = 1 ref

Đặc biệt đồng này đã listed trên các sàn nổi tiếng như: Binance, Huobi, Okex, HitBTC, MXC,...

Vậy airdrop này là nhận coin TRX đúng không bạn? Mình tạm thời edit tiêu đề cho đúng rules. Nếu bạn cần thay đổi gì thì vui lòng cho biết nhé. Lần sau bạn nhớ đặt tiền tố TÊN COIN trước cho đúng quy định nhé.

đã ref cho thớt, thank nhé ?

Attachments

510.8 KB · Views: 72
Vậy airdrop này là nhận coin TRX đúng không bạn? Mình tạm thời edit tiêu đề cho đúng rules. Nếu bạn cần thay đổi gì thì vui lòng cho biết nhé. Lần sau bạn nhớ đặt tiền tố TÊN COIN trước cho đúng quy định nhé.
Ok đúng rồi thanks ad

100 TRX = 3.5$
2 TRX = 1 ref

khả thi ko nhỉ :D đồng này lên sàn rồi con airdrop làm gì nhỉ

cứ get cái đã, nhanh mà bác. Có khi nó drop câu người đầu tư kéo coin lên :popo_bye:
điều kiện đơn giản vầy cheat cháy máy à :D

Mình sẽ liên tục cập nhật khi có các kèo airdrop mới, tuy vào ae đánh giá có khả thi hay ko thì get in vào nhé. Mình chỉ là thằng canh airdrop :popo_beauty:

lúc add ví là nó nói kiếm dc 100 TRX rồi mà xong lại nói hàng hai vãi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,490
169,818
Latest member
thuvienmobilenet

Most viewed of week

Most viewed of week

Back